Hạng D
10/12/13
2.510
6.214
113
dĩ nhiên thằng đó thì không bàn cãi gì nữa
nhưng thằng chủ quản là hãng cũng phải dạy tài xế văn hóa lái xe để giữ hình ảnh của công ty chứ
Theo em là ko thể. Vì: có dạy thì có thật đấy, nhưng cái chỉ tiêu ( cái nồi cơm) thì người ta cũng bán mạng cùi đi đó bác.
Chủ DN mà thử ko giao chỉ tiêu xem, mấy bác taxi ngồi 8 từ sáng đến tối ấy.....chủ DN chết

Hạng C
30/6/15
664
567
93
Theo em là ko thể. Vì: có dạy thì có thật đấy, nhưng cái chỉ tiêu ( cái nồi cơm) thì người ta cũng bán mạng cùi đi đó bác.
Chủ DN mà thử ko giao chỉ tiêu xem, mấy bác taxi ngồi 8 từ sáng đến tối ấy.....chủ DN chết
nói như bác thì vì tiền có thể bất chấp tất cả sao?

• Like
Reactions: nbgchau and Mustafa
Hạng C
30/6/15
664
567
93
Em ko có. Ý em đang nói mấy đồng chí tài xế taxi ấy mà. hà hà , Bác hiểu sai ý em rồi.
thì vậy em mới nói, tài xế phải vừa đạt doanh thu vừa chạy xe có văn hóa chứ. Giờ họ phải ra luật xe taxi nào mà chạy ẩu bị dân gởi hình về thì phạt zzz đồng, người gởi được thưởng yyy đồng

• Like
Reactions: nbgchau and Mustafa
Hạng C
1/6/11
538
176
43
Báo cáo các bác là em vừa gởi clip cho VNexpress xong, bi giờ chuẩn bị gởi thẳng cho ML luôn!
Em bị tụi taxi này làm "lên máu" hoài, kể cả tụi Vinasun nữa!
Tai sao CA không có vụ: ai gởi clip về sẽ được thưởng nhỉ để phạt nguội đám tài xế ẩu nhỉ?

Hạng B2
21/7/15
177
173
43
Theo em nghĩ cái này do ý thức kém, e thấy taxi nước ngoài chạy rất đàng hoàng không lấn ép, dành đường, quẹo ẩu... mà nghĩ đến taxi ngán thiệt, taxi đâu mà quá trời luôn, thằng nào cũng chạy kiểu côn đồ.

• Like
Reactions: volvo960