Hạng C
1/6/11
538
176
43
Hôm trước em bị một thèng Mai Linh thúc đít ngay giao lộ đông xe, sau đó nó vượt trái lấn tuyến giữa giao lộ ép luôn máy xe 2B ngược chiều để vượt!! Em chỉ còn 1 câu ngắn gọn để nói là: ĐM thèng ML!! Vì miếng ăn mà nó bất chấp tính mạng của nó và những người xung quanh!!

Hạng D
29/10/12
1.701
1.944
113
đành rằng vì miếng cơm manh áo. nhưng đường vì nó mà mà biện hộ cho cái sai. bởi vậy ra đường thấy taxi, xe tải là em nhường nó cho xong chuyện. bỏ đi cho nhẹ lóng bác chủ à.

• Like
Reactions: Lam Giang
Hạng C
30/6/15
664
567
93
gởi lên hãng cho tụi nó xử lý đi bác. Rồi gởi lên báo phản ảnh. Chúng ta phải mỗi người góp 1 chút mới may ra khắc phục được. Chứ cứ kiểu tránh voi chẳng xấu mặt nào thì tụi nó còn hoành hành nhiều tai nạn sẽ xảy ra

Hạng D
23/3/15
1.272
3.922
113
gởi lên hãng cho tụi nó xử lý đi bác. Rồi gởi lên báo phản ảnh. Chúng ta phải mỗi người góp 1 chút mới may ra khắc phục được. Chứ cứ kiểu tránh voi chẳng xấu mặt nào thì tụi nó còn hoành hành nhiều tai nạn sẽ xảy ra
Đồng ý là nên làm như bác nhưng quan trọng nhất là mấy anh Pháp chế và Quản lý của ML có muốn làm hay không thôi, họ cứ tiếp thu dạ vâng rồi xin lỗi, sau đó tất nhiên là có công văn chấn chính đối với các đội xe và tài xế, rồi sau đó nữa thì tài xế ... vẫn lái xe như vậy...

• Like
Reactions: bia gai
Hạng C
30/6/15
664
567
93
Đồng ý là nên làm như bác nhưng quan trọng nhất là mấy anh Pháp chế và Quản lý của ML có muốn làm hay không thôi, họ cứ tiếp thu dạ vâng rồi xin lỗi, sau đó tất nhiên là có công văn chấn chính đối với các đội xe và tài xế, rồi sau đó nữa thì tài xế ... vẫn lái xe như vậy...
chính vì vậy mình cần phải gởi cho báo nữa

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
10/12/13
2.507
6.157
113
Hôm trước em bị một thèng Mai Linh thúc đít ngay giao lộ đông xe, sau đó nó vượt trái lấn tuyến giữa giao lộ ép luôn máy xe 2B ngược chiều để vượt!! Em chỉ còn 1 câu ngắn gọn để nói là: ĐM thèng ML!! Vì miếng ăn mà nó bất chấp tính mạng của nó và những người xung quanh!!

Em ứ chịu. ML làm gì nên tội???
Phải Đan Mạch thằng tài xế lái xe taxi Mai Linh đó em mới chịu nhoen:3dmatkinh:

• Like
Reactions: nbgchau and bia gai
Hạng C
30/6/15
664
567
93
Em ứ chịu. ML làm gì nên tội???
Phải Đan Mạch thằng tài xế lái xe taxi Mai Linh đó em mới chịu nhoen:3dmatkinh:
dĩ nhiên thằng đó thì không bàn cãi gì nữa
nhưng thằng chủ quản là hãng cũng phải dạy tài xế văn hóa lái xe để giữ hình ảnh của công ty chứ

• Like
Reactions: nbgchau and Mustafa