Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
11/5/05
101
5
18
39
hoaian.tuybut.com
RE: Chuyến Xuyên Việt một mình của một bóng hồng bằng xe gắn máy!

mấy bác này spam quá. giao thông đâu sao ko ra bấm lỗ tai mấy bác này dùm em đê.Dĩ nhiên là bóng ma phải trắng rồi chẳng lẽ lại đen sao

Hạng B1
19/2/06
62
0
0

Trích đoạn: newsolder

[8D][8D][8D] Trời đất ơi! Quá giỏi! Tôi chạy xe hơi hẳn hoi từ Sài gòn đi Phan Thiết thôi mà khi đến nơi thì chân tay đã bủn rủn rồi [>:].

Tại bác công tử bột quá:D. Hơn 300km mà đã bủn rủn hay là bác chạy U oát?

Hạng B2
20/4/05
140
0
0
www.taybacgroup.com.vn

Ngày xưa có mấy nữ của Hội Du Khảo Trẻ đi xuyên Việt bằng xe đạp, rồi sau đó có 1 nữ của Du Khảo Q5 cũng đi xuyên Việt bằng xe đạp, mất cả tháng...
Chuyến đi ngao du ta ba lô Tây Tạng - Nepal mới đây của box Du Lịch TTVNOL có nhiều nữ hơn nam..
Bây giờ lại gặp 1 nữ đi xuyên Việt một mình bằng xe máy..

[8|]

Hạng B2
25/8/04
333
303
63

Nữ thì sao hả bác, thám hiểm Nam cực, bay lên vũ trụ, làm tổng thống .v.v... còn được thì mấy chuyến du ngoạn như thế tại sao họ không làm được?

Tập Lái
7/3/06
0
0
0

Trích đoạn: Cottbus

Nữ thì sao hả bác, thám hiểm Nam cực, bay lên vũ trụ, làm tổng thống .v.v... còn được thì mấy chuyến du ngoạn như thế tại sao họ không làm được?

Nói gi mấy cái lẻ tẻ đó ! Đẻ ra nam giới còn được nữa là! (Nam giói có đẻ được đâu?) Họ làm được tuốt !

Hạng B2
20/4/05
140
0
0
www.taybacgroup.com.vn

:D Đúng là bác Antontran (em đoán đúng không nhỉ?) [8|]

Thật sự thì em không chê nữ nhi đâu bác Cottbus ạ, bác xem lại đi, tùy cái nhìn của người đọc thôi mà :D

Status
Không mở trả lời sau này.