Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
28/3/05
5
0
1
SaiGon
RE: Chuyến Xuyên Việt một mình của một bóng hồng bằng xe gắn máy!

Trích đoạn: pigeon
Không biết bao giờ Minh-Bờ Sờ mới chán con Nằm Sát Ruộng mà chuyển sang mê con Mờ Tịt
B.S thấy cái gì đã mê rồi thì khó bỏ lắm, có bỏ thì toàn bỏ vô thêm thôi chứ làm sao bỏ ra được.:D Cực khổ quá không nuôi nổi 2 em một lúc, B.S mới đành đoạn chia tay với em Nằm Sát Ruộng, giờ chỉ lúc thúc với em Vespa thôi.
Sẵn đây có người xúi B.S mê xe 4 bánh, thì hồi giờ B.S cũng đã mê gì đâu mấy cái chiếc 4 bánh loại OFF ROAD rồi. Nhìn mấy chiếc đó cứ gọi là tấm tắc chứ không biết nói làm sao!
Biết đâu được...héng, cứ thích rồi cứ mơ, ai đâu lại hà tiện cả ước mơ làm gì, héng.

Hôm nay B.S có qua OSC, đông người quá, mà ai cũng hoành tráng, làm em nó ngợp, hông biết ai vào ai để còn bái trả, thất lễ quá xá :D
B.S tuy chỉ là thành viên tập lái, đu xe lam bám xe lu mà cũng được phát cho đồng phục áo + nón OS, để B.S về "edit" lại cái áo rồi mới "post" nó lên người được, to lắm :mad:.
Cám ơn mọi người đã ủng hộ B.S và rất vui được là thành viên hóng hớt của gia đình OS ạ!

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

@B.S: Em đổi cái khác size mini một tí là vừa thôi mà, khỏi mất công ngồi edit lại:). Hay Em lại mê edit?

BS ui ! Anh bảo đảm 1 điều là nếu em biết lái xe 4 bánh là cái bệnh ... hò dô ta mỗi lần lên xe du lịch chắc chắn sẽ hết, mà lâu rồi không biết đi xe du lịch em còn bị ... không nhỉ ????[8D]:D Anh là anh hâm mộ em lắm cơ :), sáng Chủ nhật này ra OS Cà nhâm nhi đàm đạo đi, chắc có Bác Hai L nữa đấy :D

Tập Lái
13/9/05
14
0
0

Trích đoạn: NAKIO

Đúng ..... Và tôi còn biết có 1 người bỏ cả Học và cả thi để đi nữa cơ .....:D:D:D

@Eskimot : Lâu lắm mới thấy bác Xuất hiện trên OS. Sau vụ Tây Bắc bác thêm mấy chuyến nữa rồi ....:D

Hehe trốn vài ba ngày thì có nhằm nhò gì đâu bác Nakio. Tôi dạo này đầu tối mặt tắt quá, có đi được chuyến nào ra hồn đâu, rầu quá bác ạ :( Lâu quá không gặp bác, không biết bác có định mời tôi làm 1 chầu nhân vụ nhuận bút của Ford không? :D:D:D

Xin lỗi các bác spam tí :)

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Trích đoạn: BlueSerenade

Trích đoạn: pigeon
Không biết bao giờ Minh-Bờ Sờ mới chán con Nằm Sát Ruộng mà chuyển sang mê con Mờ Tịt
B.S thấy cái gì đã mê rồi thì khó bỏ lắm, có bỏ thì toàn bỏ vô thêm thôi chứ làm sao bỏ ra được.:D Cực khổ quá không nuôi nổi 2 em một lúc, B.S mới đành đoạn chia tay với em Nằm Sát Ruộng, giờ chỉ lúc thúc với em Vespa thôi.
hì hì. chị có mê anh nào chưa dzị? Tội nghiệp mấy anh được bỏ dzô thêm quá

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

Em xem size cái áo là bao nhiêu? có gì mang đổi lại đi.

Lâu ngày gặp lại em, thấy xinh xinh là...
Trích đoạn: BlueSerenade
B.S tuy chỉ là thành viên tập lái, đu xe lam bám xe lu mà cũng được phát cho đồng phục áo + nón OS, để B.S về "edit" lại cái áo rồi mới "post" nó lên người được, to lắm :mad:.
Cám ơn mọi người đã ủng hộ B.S và rất vui được là thành viên hóng hớt của gia đình OS ạ!

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Bây giờ nhộn nhịp quá ta, thôi coi như topic này làm nơi giải đáp théc méc luôn về chuyến đi của BS với các thành viên của OS luôn đi, bật mí thêm mấy chuyện ngoài lề càng vui. Xin nhường cho BS nhé.
Khơi mào phát nhé : Muốn hỏi BS một tý
1. Cả chuyến đi em NSR của BS có bị pan nằm đường không? Ngốn tổng cộng của em hết bao nhiêu xăng?
2. Tổng chi phí cho cả chuyến đi của em là bao nhiêu ? Phải mang theo bao nhiêu thư và công dụng của từng thứ ?

Hỏi tý thế thôi :D

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Tại vì BS đã trả lời câu hỏi như bác Tùng râu trên báo rồi nên tiện tay em lanh chanh quote luôn...:D (Pigeon nịnh BS dễ sợ...hohow Sì gòn bi giờ còn có mỗi mình em í thôi mah, phải cưng chớ)

-"Cô hồn nhiên tổng kết: phải thay 4 bình dầu nhớt, tiền xăng khoảng 600 nghìn đồng… " ( http://dantri.com.vn/nhipsongtre/2005/7/68906.vip )

-Đồ đạc thì trong bài đã nói quá trời đấy thôi...từ bugi cho đến sạc ĐT....các kiểu[8D][8D]

Em đề nghị WM sử dụng chính sách chiêu hiền đãi sĩ....đặc cách cho BS làm MOD vùng du lịch, dã ngoại luôn cho em nó khỏi có bỏ đi nữa[8D][8D][8D] Các pác tán thành không ạ......

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Thật ngạc nhiên và cảm động với sự có mặt của Bông Hồng Xe Máy nhân dịp khai trương OS Car Audio..

Status
Không mở trả lời sau này.