Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
RE: Citroën và niềm kiêu hãnh Traction Avant

Friendly reminder!!!!
Bác PMC ơi, chiếc DS của bác gặp trục trặc gì rồi mà chưa thấy xuất hiện. Hay tại xăng lên giá nhỉ?! Con này tôi quan tâm nhất đấy.

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Cám ơn bác Yêu Bọ, em vẫn còn đang... đi tìm tư liệu, hehe... vả lại mấy bữa nay em bị "chiếu bí" thành ra lo "chống sĩ" không à, bác cho em khất một tẹo... :D

Tập Lái
13/10/05
2
0
0

Trời em, em mê mẩn mấy cái xe Traction này, không hiểu bây giờ kiếm được nữa không nhỉ???Chắc mấy hôm nữa rảnh rảnh em phải chạy về Đồng Nai cái mới được, các bác có thông tin gì không ạ?

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Bác PMC có còn tư liệu gì về DS Bác đăng lên cho A E tham khảo với . Nứng quá rồi không chịu nổi nữa Bác ui

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Đúng đó các bác. Nhất là mấy em ID - DS 19-20-21 đó ! Lâu lâu trở zìa quá khứ tí...

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Hôm trước có con 2CV của ông Ung Văn Khiêm để trong vườn nhà lâu năm không chạy vừa bán 5triệu. Không sang được giấy tờ vì vẫn còn tên Ô Khiêm. Nhiều bà con tiếc ngẩn ngơ. Con của bác Khiêm nói rằng con này "đắp chiếu" từ ngày ông cụ chết đến giờ, thỉnh thoảng nổ máy chơi.

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Bác PMC đi vắng đâu ấy nhẩy- AE gõ cửa hoài mà không gặp

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Xin cám ơn tất cả các bác đã ghé thăm, em đã cố gắng xong rồi đây, mời các bác cùng ngâm cứu nhé, em thêm vào phía trên đấy [8D] Trong lúc gia đình bối rối có điều chi sơ suất xin các bác cứ dạy bảo, he he...

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Trích đoạn: PMC

Xin cám ơn tất cả các bác đã ghé thăm, em đã cố gắng xong rồi đây, mời các bác cùng ngâm cứu nhé, em thêm vào phía trên đấy [8D] Trong lúc gia đình bối rối có điều chi sơ suất xin các bác cứ dạy bảo, he he...
Hoan nghênh sự trở lại của bác. Thgian gần đây bác là Most wanted của chuyên mục này đấy!!
À mà cái bài Citroen DS (còn tiếp)... của bác vẫn còn hiệu lực chứ??

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Em mới edit bài DS đó bác Bọ, bác lên trên xem nhé! Em sẽ chèn thêm hình vô.