Hạng C
29/7/10
777
8
18
TP.HCM
Re: RE: Citroën và niềm kiêu hãnh Traction Avant

cyberedsun nói:
Thấy bác DucRedDoor có post ở đâu đó (quên rồi) con Citroen màu trắng sữa. Của bác à? Đẹp quá, khà khà. Hôm nào cho xem học hỏi các dọn tí bác?

Thankssss!!!!!!!

Bác vào box Jeep, topic : "tiễn em về miền tăm tối" những trang cuối để ngắm chiếc xe của "Bạch Mã Hoàng Tử" Ducreddoor và nàng "Công Chúa" Ỉn nâu

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

cyberedsun nói:
Thấy bác DucRedDoor có post ở đâu đó (quên rồi) con Citroen màu trắng sữa. Của bác à? Đẹp quá, khà khà. Hôm nào cho xem học hỏi các dọn tí bác?

Thankssss!!!!!!!
Con đó của em bác ợ, tậu được mấy năm rùi. bác muốn thăm em no hì vô tư thôi, khi nào rảnh alo em nhé. 

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48

Sao có mấy hình ở trang nhât em coi ko được nhỉ

Hạng C
4/10/10
903
29
28
52
Không 90 33 55 90 Tám

ducreddoor nói:
cyberedsun nói:

Thankssss!!!!!!!
Con đó của em bác ợ, tậu được mấy năm rùi. bác muốn thăm em no hì vô tư thôi, khi nào rảnh alo em nhé. 

Thía bác PM cho tui cái số phone nhé. Hôm nào sẽ í ới...

Hạng F
22/10/09
8.170
30.035
113
Re:Citroën và niềm kiêu hãnh Traction Avant

nhớ thời bao cấp , Biên Hòa hay chạy xe traction làm xe khách,khách ngồi trên nóc luôn.. Trận mậu thân 68 quánh vô Tòa đại sứ Mỹ,  đội biệt động cũng đi traction, chở 15-16 người, nhảy xuống xe, thụt B 40 vào tường tòa đại sứ MỸ

Tập Lái
10/5/10
5
0
0
31
Re:Citroën và niềm kiêu hãnh Traction Avant

Em đang có chiếc Citroen Mehari , Thân xe hoàn toàn bằng nhựa ,
dẫn động cầu trước

cực độc.Giờ em đang muốn tiễn em nó đi , bác nào thấy thích em nó thì liên lạc cho em quá sđt 0937193759 . Cảm ơn các bác
Em se up hinh sau

các bác có thể vào youtube và kiếm Citroen Mehari để xem trước em nó

Last edited by a moderator: