Thảo Luận City 2017 Hybrid...

Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
  • Like
Reactions: DriveSafe
Hạng D
29/6/15
4.922
15.862
113
40
http://vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe...an-hybrid-canh-tranh-toyota-vios-3616689.html
View attachment 757347
Con này về vn với giá trên 500, đảm bảo con vios thần thánh chết ngắc...
Sao chết thánh đc a! Ở mình chỉ cần cái logo thánh thôi, bên trong lắp ji ko quan trọng, túi khí có hay ko cũng ko màn, công nghệ thời thập niên 90 cho dễ sửa. Tiêu chí cuối cùng bán lại có lời thì mí anh Nhựt lùn khác cửa nào đấu lại!
Còn riêng đấu doanh số cho là có thể so kè đi, thì mặt lợi nhuận đường dài là thua đứt đuôi con nòng nọc. Do a phải đưa đồ mới lắp lên, chi phí đủ thứ cho khấu hao và R&D; thánh thì lấy đồ cũ lắp lên hoàn toàn = 0 về chi phí nên cũng sẽ chết tốt nếu đưa công nghệ vào cạnh tranh.

Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Sao chết thánh đc a! Ở mình chỉ cần cái logo thánh thôi, bên trong lắp ji ko quan trọng, túi khí có hay ko cũng ko màn, công nghệ thời thập niên 90 cho dễ sửa. Tiêu chí cuối cùng bán lại có lời thì mí anh Nhựt lùn khác cửa nào đấu lại!
Còn riêng đấu doanh số cho là có thể so kè đi, thì mặt lợi nhuận đường dài là thua đứt đuôi con nòng nọc. Do a phải đưa đồ mới lắp lên, chi phí đủ thứ cho khấu hao và R&D; thánh thì lấy đồ cũ lắp lên hoàn toàn = 0 về chi phí nên cũng sẽ chết tốt nếu đưa công nghệ vào cạnh tranh.
có thù oán giề toy thần thánh hem mà nói ngon nói ngọt vại...
City 2017 Hybrid...

Hạng D
29/6/15
4.922
15.862
113
40
có thù oán giề toy thần thánh hem mà nói ngon nói ngọt vại...
View attachment 757371
Mới về đi họp bển nè a! Con cẩm ly 2.0E bản ghẻ nhứt bển mà có autolight, auto gạt mưa, sunroof, điều hoà auto 2 vùng, hỏi thì chúng nó nói nếu ko có mí option cạnh tranh bên TQ chỉ có chết đến chết. Đủ hiểu bọn thánh bán cho thị trường nhà mình mất dại ntn, đã vậy dá thì trên mây sản phẩm ko tương xứng với đồng $ mình bỏ ra sở hữu.

Hạng F
12/10/16
7.543
6.412
113
Hybrid gái cao hơn, nhưng chi phí bảo trì có vẻ cao hơn. Đồng thời cụ pin của động cơ thì nếu có thay thì.. :D

• Like
Reactions: jerjely
Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Mới về đi họp bển nè a! Con cẩm ly 2.0E bản ghẻ nhứt bển mà có autolight, auto gạt mưa, sunroof, điều hoà auto 2 vùng, hỏi thì chúng nó nói nếu ko có mí option cạnh tranh bên TQ chỉ có chết đến chết. Đủ hiểu bọn thánh bán cho thị trường nhà mình mất dại ntn, đã vậy dá thì trên mây sản phẩm ko tương xứng với đồng $ mình bỏ ra sở hữu.
cơ quan ngộ có 2 con thần thánh mua năm 2013: 1 con altis và 1 con fò tủn. Con Altis thậm chí không có DVD, ù vl; còn con fò tủn đồ chơi cũng bèo nhèo, mới được 30k km mà chạy trên cáo tốc không dám chạy quá 100km/h, cái vô lăng cứ rung bần bật...
vại mà lâu nay toy vẫn cứ ngồi ngôi thánh, hay thặc...
City 2017 Hybrid...

Hạng D
24/7/12
4.196
13.343
113
cơ quan ngộ có 2 con thần thánh mua năm 2013: 1 con altis và 1 con fò tủn. Con Altis thậm chí không có DVD, ù vl; còn con fò tủn đồ chơi cũng bèo nhèo, mới được 30k km mà chạy trên cáo tốc không dám chạy quá 100km/h, cái vô lăng cứ rung bần bật...
vại mà lâu nay toy vẫn cứ ngồi ngôi thánh, hay thặc...
View attachment 757397
Mềnh ngồi 1 lần cao tốc TL với con phò tủn 2k15 2 cầu xăng odo tầm 20k. Moá ơi thật là éo dám đạp trên 100 cây chuối. Ngồi ghế phụ mà bồng bồng thấy thương.

• Like
Hạng B2
13/2/16
147
224
43
Em qua bên Thái công tác được ngồi trên chiếc Camry Hybrid họ chở đi lòng vòng, sướng hơn con Q ở VN nhiều.

• Like