Thảo Luật Chung City Garden quận Bình Thạnh

Hạng D
16/1/06
1.479
9.266
113
Hiện tại em thấy ở Bình Thạnh tập trung quá nhiều chung cư trên trục NHC, đi ngang thấy City Garden (CG), vậy theo đánh giá của các bác khi này có đạt được chuẩn gọi là CCCC ko? Nhân tiện em đang tìm mua khi này, có ai bị kẹp hàng cần giải thoát ib cho em nhé, giá rẻ em xúc ngay luôn.

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Một số bạn bè Ng quen của mình mua City garden 1 và rất khen chất lượng công trình sau khi đã tới ở. Nhược điểm của khu này là đường vào nhỏ và hơi lùm xùm vì buôn bán vỉa hè nhiều, còn phía bên trong nội khu thì thấy cũng Ok

Hạng B2
9/5/15
182
2.416
133
Em ở bên cạnh cái chung cư này, mà ở nhà đất, City Garden đúng chuẩn cao cấp đó bác, ko fai cao cấp giả cầy như VCP. Mật độ rất thấp. Có điều tối đến thấy sáng đèn rất là ít, mà vậy càng vắng, ở càng rộng rãi. Lúc giai đoạn 2 xong cũng là lúc rạch Văn Thánh thi công đó bác, lúc đó cửa chính là phía đó, đẹp như Hoàng Sa Trường Sa liền. Ở đây lâu dài còn được cái đi bộ là ra ga Metro công viên Văn Thánh rất gần.

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Em ở bên cạnh cái chung cư này, mà ở nhà đất, City Garden đúng chuẩn cao cấp đó bác, ko fai cao cấp giả cầy như VCP. Mật độ rất thấp. Có điều tối đến thấy sáng đèn rất là ít, mà vậy càng vắng, ở càng rộng rãi. Lúc giai đoạn 2 xong cũng là lúc rạch Văn Thánh thi công đó bác, lúc đó cửa chính là phía đó, đẹp như Hoàng Sa Trường Sa liền. Ở đây lâu dài còn được cái đi bộ là ra ga Metro công viên Văn Thánh rất gần.
Ha ha ha mình đang muốn tránh cái vế giả chó của bác thế mà bác lại nói ra giùm mình luôn. Tks bác nhé!

Hạng D
16/1/06
1.479
9.266
113
Thị trường giao dịch khá ít mặc dù tổng dự án cũng vài trăm căn.

Tập Lái
8/5/12
30
160
33
Thiết kế tròn nên tốn diện tích, view ko đẹp, được cái gần thôi mà giá chát quá.

Hạng D
16/1/06
1.479
9.266
113
Vậy CG thích hợp mua ở và cho thuê hả mấy anh, vì giao dịch ít quá và giá cũng cao nên giới đầu cơ ko chọn con này thì phải? Em nghe nói khi đường ngô tất tố mở rộng thì con này sẽ tăng giá đó.

• Like
Reactions: chicong16