Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
C hay D chỉ là sự biện hộ, thời buổi nay có tiền thì nên tận hưởng cái sự sung sướng và dịch vụ sau bán hàng nào tốt. A Hải chỉ đc cái làm giá thành thấp nhưng sau bán hàng quá kém. Các bác đang đi M3 ngậm đăng nuốt cay với cá vàng, morning thì báo chí đăng rùm ben cái sự vô trách nhiệm của a Hải và bán tải anh Thông là bài học về chất lượng.

• Like
Reactions: We and thamtubang
Hạng B1
21/12/16
70
10
8
35
Bài viết làm tôi hoang mang vì không biết đây có phải là bài viết của "Kỹ sư máy " không ? Từ chuyên môn sai chính tả quá nhiều :
- " Xinh nhan " là chổ nào ?
- " Hệ thống cheo " là gì ? .....
Bài viết quá nhiều sạn !!!!! :3dlacdau::3dlacdau:
bác hài vãi, có gì inbox góp ý riêng để ae đỡ quê, đọc là hiểu thớt muốn nói gì rồi.

Tập Lái
21/3/17
33
28
18
30
Mazda anh Hải thì em không biết, nhưng Mazda châu Âu đang thay China nhập 1 số linh kiện ViêtNam .View attachment 636987 View attachment 636988

KHông biét loa này lắp trên dòng xe nào chứ xe em tháo ra có logo bose hẳn hoi. Linh kiện ngon lành chứ k phải hàng lởm. Đi cách âm tốt, đầm xe, tay lái chính xác. Nói chung chả chê gì cả. Mỗi cái không có tuỳ chọn ghế da màu vàng cho nó thoáng xe thôi

• Like
Reactions: Cafedenda
Hạng B1
26/4/16
50
20
18
37
Có thể do em là dân tài xế nên em coi trọng cảm giác lái bác ạ, đã chạy là xe phải hay và bốc.

M6 đẹp ai cũng phải công nhận, thiết kế của Mazda được các bạn trẻ thích hơn, nhưng em nghĩ thiết kế của nó sẽ nhanh chán, cảm giác lái M6 tốt nhưng chưa bao giờ người ta nói xe Mazda chạy hay cả.
Còn Civic từ đời 2008, có thể góc chữ A to, xe chạy hơi ồn, chủ cũ bảo em chuyển lên chạy Camry 2.0 nhưng em vẫn trung thành với Civic.

Nếu cùng là xe ở tầm dưới 180 sức ngựa, lái các xe hạng C sẽ thích hơn hạng D vì thân xe nhẹ hơn, xe vọt và linh hoạt hơn.
Civic mới này quá tuyệt bác ạ, động cơ Turbo rất mạnh, đúng là Civic chưa bao giờ làm em thất vọng! Rất tiếc nó chỉ là 1 chiếc xe mơ ước với em.
Em cung rat phan van giua cv va m6. That su e nghieng ve cv hon vi ban all new va m6 thi fl roi con may nam nua doi form. Ma nghi den gia cv thi e lo sau nay ban se kho ko ha bac cho e y kien e xuc luon ah. Vi noi den gia tri e lai nghi them bac altis 2.0 nua ah. Lam e cang dau cai dau

Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Em cung rat phan van giua cv va m6. That su e nghieng ve cv hon vi ban all new va m6 thi fl roi con may nam nua doi form. Ma nghi den gia cv thi e lo sau nay ban se kho ko ha bac cho e y kien e xuc luon ah. Vi noi den gia tri e lai nghi them bac altis 2.0 nua ah. Lam e cang dau cai dau
chưa mua đã lo bán thì mua lồm giề...
:3dcuoi:

Hạng D
15/12/13
1.351
1.492
113
Tập Lái
15/11/12
45
118
33
Không liên quan... Hôm qua em đi coi con Honda City với bạn, leo lên lái thử, xong xuôi thanh thản quyết định mua... Huyndai Accent, trong lòng nhẹ nhàng không hối tiếc : )))

Hạng B2
1/11/04
214
1.651
93
Không liên quan... Hôm qua em đi coi con Honda City với bạn, leo lên lái thử, xong xuôi thanh thản quyết định mua... Huyndai Accent, trong lòng nhẹ nhàng không hối tiếc : )))
Chúc mừng anh. Lâu lắm mới thấy có người chọn mua Accent trong phân khúc B. Cũng hộp số CVT như City, Vios, Attrage... nhưng xe Hàn vẫn chưa có ngoại lệ hs CVT trước con này. Xong anh nhớ mần bài report về Accent cho ae OS biết nhé.