Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!
RE: CIVIC chuẩn bị rời nhà máy đây

Trích đoạn: lomo
Dạ! thưa các bác, sau khi em đưa thông tin về chiếc CIVIC chuẩn bị bán ra tại VIỆT NAM nhiều bác alo cho em hiểu nhầm em là người bán xe, hay đại loại.....và có cả bác nào đó dọa em là dấu cái số điện thoại đi, không chúng nó đuổi việc này nọ:D Dạ! xin thưa với các bác là em chẳng liên quan gì đến vụ mua hay bán gì cả.Em cũng không lo là ai đuổi việc em:D vì em có việc đâu mà đuổi:D Em chỉ là thằng lau xe, HONDA nó gọi vào lau cho nó cái xe để nó giới thiệu cho mấy ngài bán hàng:D em tranh thủ chụp thui:D các bác cứ xem thui nhé, bình luận thui nhé, chứ em không buôn bán gì đâu nhé:D

Hay lắm bác. Lơ Mơ thế mà nhanh tay thật :).

He he có người tưởng bác mở đại lý cho H nên bảo đổi số DT kẻo nó cho bác knock-out. Em đang lo là lo cho cái thằng security của H ở nhà máy thôi :D. Canh cổng, canh chùa kiểu gì mà đến tay Lơ Mơ cũng chụp được hình "của quý" trong nhà mình. He he ko có cái "cưn" để em vốt - ka cho bác 1 phát.

PD

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

hê hê bác lomo được Honda nó mời vô lau xe thì cũng thuộc hàng cao thủ vỏ lâm rồi còn gì:D. Bác chẳng những chụp được hình mà còn chôm được bản giá của nó nữa thiệt bái phục bái phục :D:D. Bác chuyển qua nghề thám tử đi :D.

Hạng D
23/10/04
2.240
1.925
113

Cái kiểu này sao thấy anh em ở đây có vẻ sốt ruột nhỉ, rõ ràng là giá có vẻ thấp hơn nhưng thấp hơn chút tẹo à! Hơn nữa lại trông chờ như thần tượng!
Honda có người trong này, chắc họ cho tăng mỗi loại thêm vài nghìn chắc cũng tại vì cái tội lao nhao nhỉ! Nói chung chính phủ chưa hiểu xã hội công nghiệp là gì thì đa phần sẽ vẫn phải mua giá đắt mà lại hô là rẻ, vậy là rẻ...

Tập Lái
22/7/05
40
0
0

Bác Lơ Mơ ơi, chắc Honda họ mời bác test xe cho họ à, bái phục, bái phục. Có tin gì cập nhật về Civic bác đừng quên post lên 4R cho AE xem nhé :D. Chờ tin của bác.

Cảm ơn bác

Hạng B2
28/1/06
361
1
16
53
Hanoi

Các bác yên tâm chờ đợi, phen này bác nào chưa có xe sẽ có cơ hội mua lại vios, altis giá rẻ vì sẽ rất nhiều bác bán đi để đổi civic. Như vậy xe cũ nhập khẩu ko có nữa mà có nhiều xe toyota cũ thôi

VIP
2/7/04
194
4
18
Hcmc

Trích đoạn: tocdo

Trích đoạn: PandaVN

Canh cổng, canh chùa kiểu gì mà đến tay Lơ Mơ cũng chụp được hình "của quý" trong nhà mình. He he ko có cái "cưn" để em vốt - ka cho bác 1 phát.

PD

đây là chiêu tám kín hai hở đó bác (hở tí giá + tí hình xe, còn lại ...như bưng). Chiêu nửa kín nửa hở xưa rồi :D

Hôm trước em có hỏi HD Cộng Hòa về civic. chú sales bảo "anh đặt cọc trước 1K đi rồi tính sau" (không biết khi nào có xe, không biết giá, không biết chi tiết xe...) nói tóm lại là chả biết chắc cái gì ngoài phải nộp trước 1K...pótànthân luôn...:). Các bác đừng nên kỳ vọng quá vào em này

Tập Lái
28/12/05
31
1
0
48

KEKEK. SƯỚNG THẬT EM SẼ CƯỚI NGAY 1 EM VỀ. MONG MÕI QUÁ LÂU RÙI.

giá xe civic1.8 và altis1.8 trên thị trường thế giới là ngang nhau, như vậy 2.0civic sẽ đắt hơn, sẹ khoảng 35.000 cả thuế để đánh gục altis và focus . các bác tin em đi, civic 1.8 sẽ bán nhiếu hơn .

Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113

Vậy cái vụ Ông Honda từng hứa Nguyễn Văn "Cuội" về giá bán xe khi ổng rục rịch SX xe, các Bác wên hết rùi chắc? Chỉ tổ làm giàu cho ngoại quốc thui! Năm sau mua Xì vịt là tốt nhứt! Ít ra cũng có vài cảm nhận này nọ! Xe để lái trên mặt đất, không nên bay các bác ui! Bình tĩnh thui, không chừng lại có kẻ mừng ra mặt khi đọc những trang này đấy!

PS: 19.07 này, tụi AC Nielsen lại mời tui đi hỏi ý kiến về 1 dòng xe nào đấy (lần trước là FE) lần này nhiều xe xuất hịên cùng lúc wé nên hổng đoán được nó sẽ hỏi về loại xe nào ???

Tập Lái
18/9/05
20
0
1
tp hcm

Các Bác thích Civic lắm nên mới bàn tán xôn xao thế! Kích thước lớn hơn Altis thì đúng là tuyệt vời với giá Bác Lomo đưa ra. Không biết nhìn thật sự trên đường thì sao các Bác nhỉ? em cũng thích Civic lắm, nhưng theo em nghĩ sẽ có chuyện lặp lại như các Bác đã nói về Wave alpha: Các đại lý luôn bảo hết hàng, phải chờ nhưng không biết khi nào có xe, còn nếu thích quá thì bỏ thêm 1,5 - 2K là cái chắc!
Các Bác nói giá Honda Stream 29K có chính xác không? Hay cũng là dự đoán. Nếu so sánh với Innova thì ai hơn ai các Bác nhỉ?