Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
RE: CIVIC chuẩn bị rời nhà máy đây

Thông tin của bác lo mo hay that , em vote bác điểm mười nghen

Hạng B2
17/2/06
313
11
18

Trích đoạn: Anh_Vu

Em đang muốn đi xem .
Ở SG , Showroom Honda có các địa chỉ nào các bác ?

Định bán Innova à ?

Xem đã , để biết tảpílù thực sự là cái gì .

Last edited by a moderator:
Tập Lái
1/5/06
19
0
0
40
Hà Nội
news.yahoo.com

Nhin tổng thể một chút là thấy ngay mà các bác. Honda ko tham gia VAMA. Nhưng với những tính năng của Civic ngang ngửa Altis và Focus.

Honda lại vừa muốn thắng trong trận chiến tâm lý với khách hàng, làm sao cho khách hàng mua nhiều Civic lại vừa muốn ko làm mất lòng các bác ở VAMA. Nên chắc chắn giá ko thấp hơn Altis và Focus đâu. Cũng ở mức tương đương thôi .

Khi nào giá xe mới ở mức cân bằng với thế giới à? 2010 nhé !

Hạng B1
18/7/06
84
0
0
60
HCM VN

Em thích cái giá của Bác Lomo đưa ra, hợp lý lắm. Hãy nghĩ rằng Hond đã chơi các hẵng khác bằng dòng xe 2B thì Honda cũng có thể chơi như vậy với dòng 4B

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng

Chiêu mập mờ giá của Honda cũng là chiêu thường thấy trong kinh doanh thôi. Các bác cứ bình tĩnh đợi. Trong khi đó Ford đang lo sốt vó vì em Focus ra mấy tháng nay bán ko được nay thêm chiếc Focus S nữa. Còn TO thì còn lâu mới sợ Honda nhé. Biết đâu, sau khi có giá Civic thì TO lại giảm giá Altis hoặc giữ giá mà thêm option.

Hạng B1
18/7/06
84
0
0
60
HCM VN

Trích đoạn: HuyTQ

Chiêu mập mờ giá của Honda cũng là chiêu thường thấy trong kinh doanh thôi. Các bác cứ bình tĩnh đợi. Trong khi đó Ford đang lo sốt vó vì em Focus ra mấy tháng nay bán ko được nay thêm chiếc Focus S nữa. Còn TO thì còn lâu mới sợ Honda nhé. Biết đâu, sau khi có giá Civic thì TO lại giảm giá Altis hoặc giữ giá mà thêm option.
Bác nói đúng rồi. đầu tiên Altis giảm xuống 30k rồi Focus S xuống 31.5k cuối cùng Civic 2.0 ra lò giá 32k

Hạng B2
10/7/06
302
12
18
Sài Gòn
hyundai-vovankiet.vn
Tản mạn 2 chữ "mập mờ"

Ngày trước Toyota cũng ra chiêu mập mờ với thằng Zace và thành công, ngày nay Honda tiếp bứơc ra chiêu y hệt. Đó là 2 cái trọng tâm dù rằng còn rất nhiều cái lập lờ, mờ ảo trong quảng cáo của các sản phẩm khác không cùng lĩnh vực xế, điều này dễ hiểu bởi vì người VN không thích sáng chỉ thích mờ mờ ảo ảo, cái gì mờ ảo mà các bác thích nhỉ? tôi thì thích đèn, café, bia,...
Kế tiếp là dân VN thích cái gì mà ai cũng thích, cứ thấy lùm xùm là nhào zô xúc mang về, làm cho cái mờ càng leo loét còn cái sáng thì tắt ngóm luôn :D.

Các bác cứ yên tâm mà gom tiền chuẩn bị là vừa, theo "Lời của gió" thì nó sẽ không vượt quá giá của Altis đâu và quan trọng là các bác sẽ được làm "ngư ông đắc lợi" vì "trâu bò húc nhau, ruồi muỗi chết"
Trong khi đó Ford đang lo sốt vó vì em Focus ra mấy tháng nay bán ko được nay thêm chiếc Focus S nữa

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm
RE: Tản mạn 2 chữ "mập mờ"

theo các bác thì cái chiêu mập mờ này các hãng xe này học được từ đâu cà ????? . ở VN ta có rất nhiều cái ...mập mờ !:mad:

Hạng B1
18/7/06
84
0
0
60
HCM VN
RE: Tản mạn 2 chữ "mập mờ"

Trích đoạn: Hònđá

Các bác cứ yên tâm mà gom tiền chuẩn bị là vừa, theo "Lời của gió" thì nó sẽ không vượt quá giá của Altis đâu và quan trọng là các bác sẽ được làm "ngư ông đắc lợi" vì "trâu bò húc nhau, ruồi muỗi chết"
Em đang gom tiền để tới 2010

T
TamPhan
Guest

Giá như thế thì mơ cũng chẳng thấy!
Honda Civic 2.0AT muôn năm
,
,