Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương
RE: Civic đã có mặt tại sài gòn !!!!!

Trích đoạn: mienhinh
Bác rủ em đi xem Aston Martin thì em đi ngay, chứ Civic thì em ra OS cafe tán dóc còn thích hơn, hay là bác lái Civic đến OS cafe ...:D
Đúng rồi các bác ạ, làm gì phải như vậy, có cho vé mời em cũng ứ đi, đừng nói là phải lén lút từng người một [>:].

Hạng B2
10/4/06
130
0
16

Xe 1.8 trang bị động cơ trục cam đơn..............Civic 2.0 trội hơn với động cơ trục cam kép
Bác nào thông thái về kỹ thuật công nghệ của HONDA giải thích điểm khác biệt của vụ "Đơn" và "Kép" này phát. Chắc không chỉ đơn giản làm 1 và 2

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: hcivic

Hôm nay tôi cũng thấy một em Accord đời mới mang biển 61...chạy về hướng Hàng Xanh.Chắc là xe nhập?Đẹp và đằm lắm lắm! Mai mốt tới phiên ACCORD ra đời tại VN chắc là sôi nổi diễn đàn OS luôn?
sau Civic nên có 1 em Stream hay Odyssey để sôi động và nhộn nhịp hơn nữa nhỉ??? làm sao Honda lại bỏ dỡ miếng mồi ngon này;) còn mấy ngày nữa giới thiệu xe rùi, các bác có định đổi xe hay không mà nôn nóng thế;);)

Trích đoạn: ngoctm

Xe 1.8 trang bị động cơ trục cam đơn..............Civic 2.0 trội hơn với động cơ trục cam kép
Bác nào thông thái về kỹ thuật công nghệ của HONDA giải thích điểm khác biệt của vụ "Đơn" và "Kép" này phát. Chắc không chỉ đơn giản làm 1 và 2

Nếu bác quan tâm đến sự khác nhau của SOHC và DOHC thì bác đọc bài link dưới đây.
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=112421

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Đúng đúng,sau Civic8 chắc sẽ tới STREAM và ODYSSEY bác ạ,và riêng tôi thì chỉ thích H.Odyssey hoặc H.Pilot thôi chứ chẳng thích INN hay GRAND đâu.

Hạng B2
1/4/05
414
8
18

Vài ngày nửa là có xe ở salon tha hồi coi, làm gì mà phải đi lén lút "chỉ một người" như ăn trộm vậy. Đừng quên chúng ta là thượng đế. Bọn Honda phải phục vụ chúng ta.
Nếu không tháng này coi thì tháng sau vậy.

Hạng B2
2/6/05
180
1
0
56
TP.HCM

Tôi rất rất tán thành ý kiến của bác tran long. Mà mấy bác cần gì phải lén lút đi coi, vài ngày nữa nó chạy đầy ngoài đường, lúc đó có muốn không coi cũng phải...:D:D:D coi. Mấy bác cứ chờ đợi đi, bác nào muốn coi giá thì qua:http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=305242&mpage=3
Bác ngoctm đã có giá!:D

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Dẫn đi xem mà vào từng người một, trời em nói thẳng bác đừng giận sao giống đi khám phụ khoa quá zậy?

Hạng C
24/10/05
771
1.213
93
HCMC

Showroom trên đường Cộng hòa sắp xong rồi, chiều nay thấy longleg đứng đầy. Xem longleg thú hơn :D:D:D

Hạng B2
1/4/05
414
8
18

Chiều nay đi làm về tui cũng thấy đông người tụ tập ở trong sảnh của Honda Cộng hòa, nhưng không thấy longleg vì chạy xe hơi nhanh quá. Không biết họ đang làm gì ?