Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
RE: Civic đang chạy thử ở Honda Vĩnh Phúc

Ở SG có 1 em Civic mới toe mang biển Ngoại Giao...Nói thật giá nó mà ngang Altis thì em bai bai nó luôn...

Hạng B2
6/1/06
179
0
0
41
Hà Nội

Ông viết bài này có kiến thức về xe ghê nhỉ!Em lần đầu thấy Stream đwợc xếp vào SUV.

Hạng B1
18/7/04
86
0
6
45

Mấy thằng nhà báo thì mãi vẫn là nói dóc y như ông cha ta vẫn thường nói.
Với cái Tiêu Đề "Honda Việt Nam đang thử nghiệm xe Civic"
Nếu Test thử Civic sao nó ko chụp Civic mà lấy hình Civic từ "Chiếc xe Civic đời 8 màu xanh chạy thử tại trung tâm nghiên cứu của Honda ở Tochivi, Nhật Bản" rồi chụp hình "Chiếc Accord thử nghiệm trên đường trơn tại nhà máy của Honda Việt Nam" là sao ====> máy nó hết film hay hết memory ?????
Đã vậy còn phán Stream là SUV và giá Civic ~ Altis

Hạng B2
5/11/05
163
0
0

Tôi xin xác nhận là Honda đang thử Civic thật. Nhưng tuyệt đối không cho chụp hình. đoạn đường thử nằm phía sau nhà máy nên rất kín. Giá cả thì vẫn bí mật.

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: lexis

Tôi xin xác nhận là Honda đang thử Civic thật. Nhưng tuyệt đối không cho chụp hình. đoạn đường thử nằm phía sau nhà máy nên rất kín. Giá cả thì vẫn bí mật.

Bác nào có cái ảnh chụp từ vệ tinh thì Post lên cái đê...:D

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83

Đề nghị anh em OS hùn tiền thuê máy bay do thám chụp hình đê :D

Tập Lái
10/5/06
12
0
0
HP

Việt nam mình công nghệ kém quá, do thám 1 cái xưởng sản xuất nhỏ tí mà không xong. Thế này mà bọn Honda cho thử tên lửa thì chắc chắn chẳng ai biết cả các bác nhẩy ....:D:D ... Em nghĩ chắc là các vệ tinh do thám đều nhắm vào Bắc Triều Tiên rồi nên khó thuê lắm :D:D.... em nói vui một tí.....!!!

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Việc chụp ảnh em nghĩ không khó.
Nếu các bác chịu khó chịu nắng đứng lên lưng trâu mà chụp từ cánh đồng phía sau bên ngoài nhà máy thì cũng OK thôi.
Mấy chú nhà báo này chắc được tham quan đến cái văn phòng là cùng.:D

Hạng B2
28/4/06
151
1
18
Sài Gòn
otosaigon.com

Em nghĩ chắc mấy người làm bên honda sẽ không ngu đến mức mà cho em civic này bằng giá altis đâu các bác ạ. Nếu mà giá bằng altis thì chắc civic không bán đc một chiếc nào cả..............