Hạng D
22/11/05
1.037
57
48
RE: Civic độ ống xả MUGEN & AIR INTAKE

cho coi clip đi bác Phú ơi. Nếu gắn vào xe rồi bên phía hãng nó có chịu bảo hành xe cho mình tiếp không vậy các bác?

Hạng B2
10/1/08
267
1
0
Saigon

Trích đoạn: kutu
... con 2.0 nhà em đi ồn lắm, qua đưòng có đá dăm là nghe rào rào à.
Bác có quen ai chạy Bentley hay RR kiểm tra lại coi có ồn khi qua đường đá dăm kg, chứ em may mắn được ngồi thử mấy em cũng khá cao cấp như Mer E280, Aud Q7, BMW 730 khi vào đường có chất lượng xấu cũng ồn lắm, cũng rào rào thua kém gì xe ít tiền đâu bác [&:]

Con Civ của em mới lấy, gắn vỏ Bridgestone chạy cũng khá là êm. Trước khi là tính đem ra bác Phú cách âm nguyên con, nhưng bây giờ khoản tiền này để độ dàn mâm cho nó ngầu :)

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Con Civ của em mới lấy, gắn vỏ Bridgestone chạy cũng khá là êm.
Giá cả thế nào bác? Size?

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

pác Phú ơi, chi phí cho việc độ air intake và cái pô đó là bao nhiêu thằg Mẽo v pác???
Focus có độ v đc k0 pác??????/

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Trích đoạn: Wit Diablo

cho cái clip tiếng pô thử a.Phú
Ai mà đọ được với cái Pô to lù lù của bác đâu mà

Hạng C
2/2/07
826
20
18
49
Trái Đất

Bác Phú lắp bộ cold air intake mà chạy xe ở SG mùa mưa thì khá mệt mỏi đó. Số điểm ngập lụt đang tăng dần hằng năm mà [8|]

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Bác Phú lắp bộ cold air intake mà chạy xe ở SG mùa mưa thì khá mệt mỏi đó. Số điểm ngập lụt đang tăng dần hằng năm mà
Không sao bác ơi, ống gió mới này cũng chạy một vòng xuống dưới gầm xe rồi lên cao lại để tạo hình chữ U tránh việc nước vào thẳng máy.

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

Trích đoạn: nnpbl

pác Phú ơi, chi phí cho việc độ air intake và cái pô đó là bao nhiêu thằg Mẽo v pác???
Focus có độ v đc k0 pác??????/