O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Em bị người ta chê xe thì đẹp mà tiếng pô ỉu xìu như con gái ko phù hợp lắm với bề ngoài xe nên tức mình chơi luôn cái này nè các bác, nghe phê lắm mà ko ồn.
Đồ stock được tháo ra,
Civic độ ống xả MUGEN & AIR INTAKE

Pô Mugen Sport Silencer,

Sau khi gắn vào,

Và air intake system,
Đồ stock được tháo ra,

Đồ Performance được thay vào,

Sau khi làm 2 thứ này thì cảm giác đề pa xe nhẹ hơn hẳn hẳn lúc đầu (vì xe em gắn mấy cái thùng fiber-glass và mấy cái sub nặng quá, ko biết cảm giác thật hay là bị tự kỷ ám thị nữa:D)

Cuối cùng là vài tấm ảnh của xe em lúc tham gia triễn lãm xe xuân '08

Cám ơn các bác đã xem hình và động viên.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
RE: Civic độ ống xả MUGEN & AIR INTAKE

Triển lãm từ hồi nào mà giờ này bác ấy mới post hình :mad:

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Thứ hai nhận xe về ghé bác lắp đồ và dán cách âm tiện thể thử quả Pô mới coi sao, thiệt hại vụ độ Pô và air intake system hết bi nhiu bác Phú?

Hạng B2
17/5/06
183
9
18
37

qủa Pô và air intake này lắp vào chạy có hao xăng ko bác Phú ? Bác Duke thứ 2 mới nhận xe hả, chủ nhật này em ra bác Phú lắp đồ đây..hihi. Bác rảnh thì ghé chơi nhe !:)

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

fan Civic ngày đêm mất ngủ vì bác Phú sở hữu Civic lien tục dc ngắm xe độ sướng wa hehheh:D

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Trích đoạn: kutu

qủa Pô và air intake này lắp vào chạy có hao xăng ko bác Phú ? Bác Duke thứ 2 mới nhận xe hả, chủ nhật này em ra bác Phú lắp đồ đây..hihi. Bác rảnh thì ghé chơi nhe !:)
Tức cái đám Honda Cộng Hoà quá, tiền thì đóng hết rồi mà delay hoài, cáu quá. Hẹn bên bác Phú hôm nay ra làm nè mà đã có xe đếch đâu. Grrrr. Mai trước khi bác ra bác call em phát em lái nhờ xe trong tình trạng chưa cách âm coi sao để lúc cách âm rồi mình so sánh. Call me nhé.

Hạng B2
17/5/06
183
9
18
37

@Duke: hic sáng mai em đi với bố già bác àh...hôm nay em mới ra bác Phù nè, bác ấy tư vấn cho bộ loa ALpine (hàng mới nhập về) nghe cũng hay lắm, ngày mai em nghe thêm bộ kapa perfect nữa rồi quyết định chọn loa luôn.
Xe cách âm rồi thì chắc chắn phải khác chứ bác, con 2.0 nhà em đi ồn lắm, qua đưòng có đá dăm là nghe rào rào à. :(Qua lái thử con Civic 1.8 của ông bác em thì thấy êm hơn. Chắc có lẽ do bộ lốp, xe em thì xài Goodyear, còn xe ông bác là Dunlop. Nghe nói thay lốp của Michellin thì còn êm nữa...[8|]

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Nghe nói thay lốp của Michellin thì còn êm nữa...
$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$

Hạng B1
4/1/08
82
0
0
the earth

Trích đoạn: Wit Diablo

cho cái clip tiếng pô thử a.Phú
sao em thấy bác Wit hay đậu xe ở Trần Quốc Thảo vậy[8|]