Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
RE: Civic ivtec

Cái kiểu bán hàng của Honda là vậy mờ, cứ thụt thụt thò thò cho bà kon đoán mò chơi. Bác nào nhắm civic cứ bình tỉnh, cất tiền trong túi đừng dao động, cứ từ từ rồi cũng mua được xe thôi.

Tập Lái
8/8/05
16
0
0

Tôi đang rất quan tâm tới Civic 1.8 AT, giá cả, thời gian nhận xe ,option.vv.v. Bác có thể mail cho tôi [email protected] or HP: 090.555.2222.

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Hình như HVN đang thăm dò thị trường và tâm lý NTD hay sao í (để định giá bán), muốn mua xe mà chẳng biết tí gì về em nó cả, lại còn phải quen biết, đặt trước ........, chắc rồi cũng như HD Future thôi.

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83

Thị trường giá ôtô là 1 mối wan hệ ràng buộc giữa giá bán & lượng người mua, nhưng theo em nghĩ tình hình bây giờ là giá bán quyết định lượng người mua chứ không phải người mua quyết định giá bán, nếu có bác HVN nào mà muốn làm survey người tiêu dùng để quyết định giá bán thì sẽ hòan tòan không khả thi, mà HVN hãy đi survey để làm sao cạnh tranh giá với các ôtô nội địa ngang cấp khác. Civid >= Altis, em sẽ chọn Altis, do đó Civid muốn bán được thì phải < Altis,
It's just my 2 cents, các bác đừng giận nhé
DP

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

tình hình mua xe civic sao mà giống cái thời bao cấp quá ! :D:D:D

Tập Lái
27/3/06
39
0
6

Sáng nay đi ngang qua khu Vân hồ có thấy 1 em civic mầu mận dáng rất đẹp. Tiếc là vội quá ko chụp được ảnh. Bác Unique có thông tin gi mail cho em với [email protected].
Thanks,