RE: Civic số sàn hay số tự động

theo ý kiến của em thí bác nêu đi 1.8 mt vì 2lí do :1 bác có thể nâng cấp thêm theo ý bác 2) xe mt vượt xe khác tên đường khỏe hơn at nhiều ,vì at hay bị delay ,+trả số bất ngờ (nếu vòng tua máy không đủ) là bác có cảm giác hơi bị động ,!! 1 vài thiển ý của em !!:D

Tập Lái
28/6/07
2
0
0
Sắp tới khách hàng sẽ chọn Toyota Corola 2008

Sắp tới Toyota sẽ tung ra xe Toyota Corola nhằm là con bài chiến lược, Honda Civic sẽ mệt mỏi vì đối thủ cạnh tranh "truyền kiếp" này, Toyota và Honda luôn luôn nghiên cứu sản xuất những mẫu mới để cạnh tranh ở từng phân khúc xe, chính điều này làm khách hàng cũng đỡ bị thiệt. Toyota Camry thì nhằm cạch tranh với Honda Accord, Toyota Corola và Honda Civic luôn cải tiến để cạnh tranh với nhau, công bằng mà nói hiện tại Honda Civic nhỉnh hơn Toyota Corola, nhưng sắp tới Corola sẽ là con bài chiến lược của Toyota để cho khách hàng lựa chọn thay vì phải chọn Honda Civic, đây là quy luật. Dự đoán năm 2008 sẽ là năm khách hàng sẽ chuyển sang chọn xe Toyota Corola giá mềm hơn 1 chút và tính năng OK hơn 1 chút so với Honda Civic, các bạn hãy chờ xem.

http://www.vnmedia.vn/NewsDetail.asp?Catid=49&NewsId=80184

Tập Lái
28/6/07
2
0
0
Toyota Corola 2008, hoặc Honda Accord 2008 sẽ là sự chọn của khách hàng

Nếu không gấp, ai muốn mua xe hạng cấp Honda Civic thì nên mua Toyota Corola 2008 sẽ OK hơn. Nếu muốn mua cấp Camry thì ngược lại, sang 2008 mua Honda Accord 2008 thì sẽ OK hơn. Theo quy luật, Honda hoặc Toyota, xe nào ra sau sẽ thường có ưu điễm hơn, nhằm mục đích lấy thị trường của hãng kia.

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: KMer

Theo tôi nên mua Civic 1.8AT đi bác, option nhiều, giá khỏang tương đối chấp nhận được, khoang xe rộng rãi hơn Toyota Altis và nội thất đẹp hơn nhiều.

khoang Civic không rộng hơn Altis đâu bác ơi.

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Trùi, các bác làm em hoang mang quá, ngâm cứu lâu nay chuẩn bị múc Civic 1.8 AT rồi mà sao giờ nhiều ý bàn ra thế này...

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Bác không cảm thấy tự ái dồn dập khi thằng Civic MT không có cái loa nào à? Lại còn vụ không có mâm đúc nữa chứ?
Thằng Honda nó coi anh em mình chẳng ra cái đinh rỉ gì mà bác vẵn còn mê nó. Tuy con AT có chút đồ chơi, nhưng câu trước nó đã chửi mình rồi thì câu sau có xoa thế nào cũng vô dụng thôi, phải biết chim cú chứ.

Bác thích dáng ngầu phải không, Maz3 hay Maz6 đi bác, em thấy được đấy, lại dư ra được chút tiền. Hoặc 33k thì làm con Bim3 đê, 2hand nhưng hơi ngon đấy.

theo em !! em chọn honda vì cái gì cũng hơn :tôn xe dày hơn ,máy êm hơn,dịch vụ tốt hơn ,mới lần đầu ra mắt civic là em thấy hài lòng liền !! còn toyota ra hơn 10 năm rồi cũng như xưa thôi !!:D

Hạng C
15/12/06
632
0
0
RE: Toyota Corola 2008, hoặc Honda Accord 2008 sẽ là sự chọn của khách hàng

Trích đoạn: Kelvin Thanh

Nếu không gấp, ai muốn mua xe hạng cấp Honda Civic thì nên mua Toyota Corola 2008 sẽ OK hơn. Nếu muốn mua cấp Camry thì ngược lại, sang 2008 mua Honda Accord 2008 thì sẽ OK hơn. Theo quy luật, Honda hoặc Toyota, xe nào ra sau sẽ thường có ưu điễm hơn, nhằm mục đích lấy thị trường của hãng kia.

như thế này thì cứ " đợi hoài đợi mãi " hả bác ??

:D:D:D

Hạng B2
2/4/07
187
0
0
RE: Toyota Corola 2008, hoặc Honda Accord 2008 sẽ là sự chọn của khách hàng

[quote:Dawnglow:Bác không cảm thấy tự ái dồn dập khi thằng Civic MT không có cái loa nào à?]
Có 4 cái loa rồi bác, chỉ không có CD thôi

Hạng B2
8/5/06
332
3
0

Như vậy đắt rẻ rõ ràng rồi chỉ còn mỗi cái purchasing power của AE thôi. Ở xứ ta em nghiệm thấy hàng cấp thấp thì rẻ và ngược lại.