Hạng B2
11/10/07
353
2
18
www.otosaigon.com
RE: CLB Kia cổ ( Pride B, CD5...)

@viper2007, @linhmoioto :
Báo cáo các bác , hàng của em khoảng ngày 15/01 mới xong vì em nó đang làm và trang điểm lại mà. Khi nào xong bác Thiet sẽ giúp em post hình lên để khoe với các bác
.

Về tình hình là em gỡ nó ra làm lại hết ngoại trừ phần máy không phải làm gì , máy cẩu ra ngoài, sơn lại toàn bộ xe từ trong ra ngoài, làm lại nội thất. Tổng thiệt hại cả xe và xiền làm lại là 51.500.000 USD, ý em lộn 51.500.000 VNĐ :D:D:D

Hạng B2
29/7/07
338
1
16
42

Đúng là ngon bổ rẻ, mua xe kiêu của bác tuy rất mất công nhung bù lại giá cả tốt ghê, chất lượng thì mình dc theo sát. 1 lần nữa chúc mừng bác. Xong bác nhớ show hàng nhé

Hạng B2
11/10/07
353
2
18
www.otosaigon.com

Trích đoạn: viper2007

Đúng là ngon bổ rẻ, mua xe kiêu của bác tuy rất mất công nhung bù lại giá cả tốt ghê, chất lượng thì mình dc theo sát. 1 lần nữa chúc mừng bác. Xong bác nhớ show hàng nhé

Đúng là mất công thiệt nhưng mà sướng cái là chỗ nào chưa vừa ý, mình chỉnh sửa được ngay. Chứ mua xe người ta làm sẵn bán ở ngoài nhiều cái không ưng cũng phải chịu, sau phải đi tút lại vừa mất công vừa tốn xiền bác nhỉ . Em thấy mình mua xe sao giống người ta xây nhà wá :D:D:D

Hạng B2
29/7/07
338
1
16
42

Ủa bác mematiz hẹn up ảnh cho anh em coi mà mất tích đâu rồi. Kiểu này chắc lại say đắm với vợ 2 mà lỡ hẹn với mọi ng [:-]

Tập Lái
7/10/06
1
0
0

Các bác cho em hỏi Pride CD5 khác với Pride CD5 PS ở điểm nào?

Hạng B2
29/7/07
338
1
16
42

Khác chứ bác, cai PS có vành đúc. Còn CD5 vành dập, có loại ko có trợ lực tay lái. Hình như chỉ có vậy thôi :D

Mà CD5 có 1 nhược điểm rất lớn thưa các bác. Đi xe mấy hôm mưa phùn gió bấc, ngồi trong xe vẫn phải bật điều hòa để xấy kính thành ra như ngồi trong tủ lạnh.Xe này ko có điều hòa nóng.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/10/07
353
2
18
www.otosaigon.com

Trích đoạn: viper2007

Ủa bác mematiz hẹn up ảnh cho anh em coi mà mất tích đâu rồi. Kiểu này chắc lại say đắm với vợ 2 mà lỡ hẹn với mọi ng [:-]

Em đây nè bác, hai ba ngày nữa vợ 2 em mới xong hẳn, khi đó em sẽ nhờ bác Thiet post giúp để khoe với các bác chứ :D. Bữa giờ buồn wá, chủ gara cứ để xe của mình trong tủ kính trưng không à .[8|]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/10/07
353
2
18
www.otosaigon.com

Trích đoạn: linhmoioto

Bác Metit mà có bác Thiết hỗ trợ thì đúng là số một rồi. Bác làm em nôn quá đi. Chúc mừng bác.

Thế bác đã chọn được em nào chưa ? [8|]

Tập Lái
15/1/08
15
0
0

bac nao co cd5 nao dep dep chup goi may tam hinh coi ti coi
cd5 ma lam kieu thi dep het che, lam xe thethao duoc lam cac bac oi