Tập Lái
11/12/16
10
15
3
41
Hà Tĩnh
Chào các bác! em lad thành viên mới xin gia nhập hội, em ở tận miền biển của miền Trung, hiện tại em đang đi CD5 PS 2003, mong các bác chỉ giáo ạ, xin cảm ơn!

Attachments

Tập Lái
3/5/17
2
0
1
42
add cho mình tham gia diễn đàn với nha....mình cung có con cd5 già nhưng chưa am hiểu về nó lắm

Tập Lái
5/4/17
7
1
3
26
e muốn mua mâm Kia Pride PS,bác nào dư nhượng lại hoặc đổi cho em nha,e xin cảm ơn ạ

11/5/17
2
0
1
54
Mình xin chào các Bác!
Mình mới mua cái CD5 2001 mà đồng hồ báo xăng khi đổ đầy bình kim xăng chỉ lên phân nửa vạch. Khi xuống thì tùy ý của nó, nên không biết được lượng xăng còn lại trong bình. Có nhờ thợ điện xem, báo là đã hỏng vì cắm mas và vẫn lên nữa vạch thôi. Thợ nói không có đồ thay. Đồng hồ báo thắc dây an toàn đã thắc cả 2 mà vẫn báo đèn. Mình muốm thay bốn ổ khóa ( 1 ổ chúa máy, 2 ổ khóa cửa và 1 ổ cửa sau) Xin hỏi các Bác biết chổ nào bán đồng hồ báo xăng, ổ khóa , (hay phải thay cả tablo) nếu biết giá tham khảo thì chỉ giúp.
Cảm ơn các Bác trước nhé
(Lần đầu gia nhập có gì không phải mong được thông cảm)

Tập Lái
5/4/17
7
1
3
26
Mình xin chào các Bác!
Mình mới mua cái CD5 2001 mà đồng hồ báo xăng khi đổ đầy bình kim xăng chỉ lên phân nửa vạch. Khi xuống thì tùy ý của nó, nên không biết được lượng xăng còn lại trong bình. Có nhờ thợ điện xem, báo là đã hỏng vì cắm mas và vẫn lên nữa vạch thôi. Thợ nói không có đồ thay. Đồng hồ báo thắc dây an toàn đã thắc cả 2 mà vẫn báo đèn. Mình muốm thay bốn ổ khóa ( 1 ổ chúa máy, 2 ổ khóa cửa và 1 ổ cửa sau) Xin hỏi các Bác biết chổ nào bán đồng hồ báo xăng, ổ khóa , (hay phải thay cả tablo) nếu biết giá tham khảo thì chỉ giúp.
Cảm ơn các Bác trước nhé
(Lần đầu gia nhập có gì không phải mong được thông cảm)
cả đồng hồ tầm 7-800k bác ạ....ổ khóa thì e ko nhớ giá nhưng cũng tầm 7-800k ạ.