Hạng B2
23/8/07
351
44
28
Tân Thành- Vũng Tàu
RE: CLB Kia cổ ( Pride B, CD5...)

Làm gì có giá đó bác ơi, hầu hết nếu là xe của nhà dùng thì còn khá ngon, tất nhiên là nếu dùng xe kiểu "các cụ" thì xe nó yếu sinh lý lắm. Nhà em có 2 cái, 1 là CD5 2001 ko trợ lực ko vành đúc, 1 CD5PS 2002 có đủ 2 cái kia nhưng ko cái nào giá như bác nói đâu.
:D:D:D, em nhớ nhầm rồi bác ơi, cáo lỗi cáo lỗi. Nhưng em đang mong giá xe cũ xuống tầm đó cho con nhà nghèo như em có một chiếc 4b chạy cùng các bác.

Tập Lái
11/3/07
39
2
8

Trích đoạn: viper2007

Haha, cái ảnh này ko trung thưc rồi. Xe này chạy 140km/h thì người ngồi sau chỉ dám cầu nguyên thôi, hơn nữa xe rung thì ảnh phải nhòe nhoẹt cơ :D

Bác ở đâu ạ. nếu bác ở hà nội thì em mời bác lượn thử một vòng xem ảnh em chụp có pahỉ là thật không? báo cáo bác đây là ảnh em vừa mới chụp trong chuyến đi Lào. lúc đó xe em có 4 người, chật cốp sau là LAO BEER, quần áo tư trang. Tất nhiên là khi chụp ảnh em đã tắt điều hoà.
host chậm quá không em đã úp một đống ảnh cho bác xem. hẹn bác sau vậy.
to Hoan_pmc:sao bác lại phải ngất vậy?tui thường chạy 120km/h đường Pháp Vân - Cầu giẽ mà.

Hạng B2
29/7/07
338
1
16
42

Trích đoạn: hieuitst

Haha, cái ảnh này ko trung thưc rồi. Xe này chạy 140km/h thì người ngồi sau chỉ dám cầu nguyên thôi, hơn nữa xe rung thì ảnh phải nhòe nhoẹt cơ :D

Bác ở đâu ạ. nếu bác ở hà nội thì em mời bác lượn thử một vòng xem ảnh em chụp có pahỉ là thật không? báo cáo bác đây là ảnh em vừa mới chụp trong chuyến đi Lào. lúc đó xe em có 4 người, chật cốp sau là LAO BEER, quần áo tư trang. Tất nhiên là khi chụp ảnh em đã tắt điều hoà.
to Hoan_pmc:sao bác lại phải ngất vậy?tui thường chạy 120km/h đường Pháp Vân - Cầu giẽ mà.
Em ở HN nhưng cảm ơn bác em ko dám nhận lời làm 1 vòng với bác, sợ lắm.
Xe bác nguyên bản hay có độ giảm sóc ko vậy. Em đi CD5 đường pháp vân cũng chỉ 100 mà qua những chỗ ngắt mạch trên đường chỉ sợ gẫy thanh giằng hay gẫy giảm sóc.

Hạng C
15/6/04
821
12
0

em ko dám test xe ở đường Pháp Vân, nhưng vì đường này cho chạy 100 nên em cũng chỉ chạy đến mức đó thôi, nói chung ở tốc độ đó thì em thấy xe vẫn ổn định ở đk mặt đường bình thường. Hồi mới thông cầu Thanh Trì em cũng mang xe lên đó chạy thử, max được tới 110, lúc đầu thì vô lăng có hơi bị hẫng, cảm giác xe sắp cất cánh :) nên chỉ dám giữ tốc độ đều 110 mà ko dám nâng thêm nữa, sợ bay xuống sông :D chở đầy tải chắc là lên cũng ko sao.

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán

Tôi chứng kiến chú này chạy kinh bình thường chạy 120km một tay vẫn cầm bình DAB 5l từ Pháp vân đến Thường Tín xong:D
Quả 140km này chụp bằng anpha 100 lúc chụp vừa làm mỗi anh em 3 chai côngđen nên mới được nét chứ dùng di động hay máy lởm là tóe lóe ngay.
Lúc chuẩn bị chụp làm công tác tư tưởng anh em phải 45 phút đới tôi nghe rõ bác tài nói "nếu còn anh em nào sống sót thì nhớ phải lên diễn đàn vào trang Kia già bắn vụ này lên cho bà con xem để đời nhé"

Hạng B2
22/8/07
110
2
18
Hà Nội

Em chạy CD5 nhanh nhất chỉ đến 80Km/h thôi bác ạ, khi đó e đã thấy sợ lắm, cứ như sắp cất cánh ấy. Chắc tính e nhát bác ạ. Còn cảm giác của e khi ngồi bên phụ trong xe chạy 200Km/h (bên Đức) thì chỉ cầu trời và chờ túi khí bung thôi. :D

Trích đoạn: hieuitst

:D:D

Tập Lái
2/10/07
3
0
0

Các Bác cho em hỏi thăm tí . Em ở Đà Nẵng, em cũng có 1 em CD5 đời 2001, e định nâng cấp lên bộ mâm đúc mà không biết cỡ mâm của loại này là bao nhiêu (13 hay 14 ???) giá thị trường khoảng bao nhiêu các bác nhỉ. Nếu pác nào có bộ mâm cũ của xe CD5 PS để lại cho em cũng được. Thank

Tập Lái
3/3/06
24
0
0
www.tcvn.gov.vn

Bác nào biết có em CD5 nào giá <130chai giới thiệu em cái nhé, em ở HÀ NỘI

Tập Lái
11/3/07
39
2