Tập Lái
1/1/11
42
0
6
51
vonam. nói:
hairongviet nói:
Goldwing Em mới đi Phú Quốc về Bác ơi! Cho Em hỏi Bác Tony ở gần nhà em là ai vậy hôm nào Cafe Bác ơi
bác này mơi đi PQ cùng anh em motor Tphu nè !
em dân đồng nai mà hôm nay mới thây topic này trên Os . thiêt là tôi lỗi quá .
em chơi motor cũng dc vài tuôi xuân rôi . Đồng nai có công tác ji các bác cư hú em nhé ( tuy xe em hơi già nhưng vẫn chạy tôt )
Bác cho Em số đi, khi nào về Biên Hòa Em sẽ alo cho Bác

Hạng B1
2/6/11
97
0
6
dạ ! em cũng đang sinh hoạt ơ sài thành .
hình nhu bac hairongviet đang sinh hoạt bên motor q2 phải ko bác ?
alo của em : 0968.345.944

Tập Lái
21/6/12
5
0
0
chào tất cả các hội viên clb moto bien hòa. em hiện ở thị trấn trảng bom. hiện tại em mới mua được con honda nv 400cc.
CLB Moto Sở TDTT Đồng Nai, mời OSER tham gia

em cần tìm địa chỉ sửa và độ lại con moto này để còn gia nhập gia đình moto biên hòa.
tình hình của em nó là:
1. rò két nước làm mát.
2. mô tơ bơm nước làm mát không chạy nên xe chạy được khoảng 5 - 7 km thì nóng quá tự động tắt máy.
3. cần làm đồng một số chi tiết, độ lại dàn đuôi.
mong các ae giúp đỡ để sớm có dịp hội nghộ cùng ae.

hoặc sdt: 0939. 79. 63. 87

Tập Lái
21/6/12
5
0
0
chào tất cả các ACE hội viên clb moto bien hòa. em hiện ở thị trấn trảng bom. hiện tại em mới mua được con honda nv 400cc.
CLB Moto Sở TDTT Đồng Nai, mời OSER tham gia

em cần tìm địa chỉ sửa và độ lại con moto này để còn gia nhập gia đình moto biên hòa.
tình hình của em nó là:
1. rò két nước làm mát.
2. mô tơ bơm nước làm mát không chạy nên xe chạy được khoảng 5 - 7 km thì nóng quá tự động tắt máy.

hoặc sdt: 0939. 79. 63. 87
em cần tìm địa chỉ sửa và độ lại con moto này ở khu vực tp biên hòa hoặc trảng bom thì càng tốt ,để còn gia nhập gia đình moto biên hòa.
tình hình của em nó là:
1. rò két nước làm mát.

[font="verdana; color: black; font-size: 7.5pt; mso-fareast-font-family: 'times new roman'; mso-bidi-font-family: 'times new roman'; mso-ansi-language: en-us; mso-fareast-language: en-us; mso-bidi-language: ar-sa"]hoặc sdt: 0939. 79. 63. 87[/font]
[font="verdana; color: black; font-size: 7.5pt; mso-fareast-font-family: 'times new roman'; mso-bidi-font-family: 'times new roman'; mso-ansi-language: en-us; mso-fareast-language: en-us; mso-bidi-language: ar-sa"] [/font]

Tập Lái
21/6/12
5
0
0
cho em số pone được không ạ. hiện tại em chưa có bằng A2 thì làm sao chạy lên được ạ. ham pkl ma con gà mờ quá. mong các ace chỉ giáo em với ạ.