Tập Lái
21/6/12
5
0
0
thanks anh. em đang tập chơi nên cứ nghiên cứu từ từ. khi nào điều kiện tốt hơn thì đổi con khác

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
Tuyêni30 nói:
Bác ráng lên tí làm con Steed thì ổn hơn em NV 400 này!
Hi A Tuyên! khoẻ khg? Anh còn VFR khg? anh đánh giá VFR ra sao, em cũng đang muốn đổi xe nhưng lăn tăn mãu khg biết nên chọn xe nào, garage nhà chật quá khg thể sở hữu hai chiếc cùng lúc! thời gian dành cho PKL khg nhiều, chỉ có thể riding vào cuối tuần, nên sẽ đậu nhiều hơn bay!
sport thì thế ngồi ''gắt'' quá! ''mê lắm nhưng nay cũng một nách hai đứa con rồi khg còn dẻo như xưa''! hiện đang đi cruiser VT1300 nhưng lâu lâu đi tủor với anh em, ( đa phần nake với sport khg) thì hơi ''tủi'' vì tốc độ ''hạn chế'',
Thấy VFR tư thế ngồi thoải mái, tốc độ same với sport, lại sharfdrive, còn có luggages optional nữa, xem ra chiếc này hội đủ mọi ''tiêu chí'' của em! nhưng thấy làm lạ vì dòng xe này ra đã lâu mà thấy biker vietnam lèo tèo có mấy chiếc!
khg hiểu tại sao lại như vậy!? có phải tại giá mắc khg!? hay tại sản phẩm có lỗi gì!? nếu có mua em cũng chỉ mua mẫu VFR F thôi, cho chắc kèo chứ ba cái công nghệ tự động cao cấp dễ bị trục trặc nhất là vận hành ở VN, mà ở VN mình vẫn chưa có Dealer!!!
Anh cho lời khuyên đi!
Thanks!

Hạng B2
10/10/11
154
0
16
em ở BH, cực mê PKL nhưng ko có, khi nào các bác off cho em biết nha
à thấy Bh mình có mấy em Kawa Z1k, chỗ quán nhậu hướng mũi tàu có Su B-King đậu chung HD, không biết danh tính ra sao ạ

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/10/10
640
2
18
47
saigon tiger nói:
Hi A Tuyên! khoẻ khg? Anh còn VFR khg? anh đánh giá VFR ra sao, em cũng đang muốn đổi xe nhưng lăn tăn mãu khg biết nên chọn xe nào, garage nhà chật quá khg thể sở hữu hai chiếc cùng lúc! thời gian dành cho PKL khg nhiều, chỉ có thể riding vào cuối tuần, nên sẽ đậu nhiều hơn bay!
sport thì thế ngồi ''gắt'' quá! ''mê lắm nhưng nay cũng một nách hai đứa con rồi khg còn dẻo như xưa''! hiện đang đi cruiser VT1300 nhưng lâu lâu đi tủor với anh em, ( đa phần nake với sport khg) thì hơi ''tủi'' vì tốc độ ''hạn chế'',
Thấy VFR tư thế ngồi thoải mái, tốc độ same với sport, lại sharfdrive, còn có luggages optional nữa, xem ra chiếc này hội đủ mọi ''tiêu chí'' của em! nhưng thấy làm lạ vì dòng xe này ra đã lâu mà thấy biker vietnam lèo tèo có mấy chiếc!
khg hiểu tại sao lại như vậy!? có phải tại giá mắc khg!? hay tại sản phẩm có lỗi gì!? nếu có mua em cũng chỉ mua mẫu VFR F thôi, cho chắc kèo chứ ba cái công nghệ tự động cao cấp dễ bị trục trặc nhất là vận hành ở VN, mà ở VN mình vẫn chưa có Dealer!!!
Anh cho lời khuyên đi!
Thanks!

<span style=""color: #0000ff;"">Cái này không phải nhà cháu dám khuyên bác, nhưng mà đỉnh cao của chạy xe là về touring. </span>
[style="color: #0000ff;"]Số lượng touring bikes rất ít do anh em tự thấy mình chưa đạt tới đỉnh cao, ngắn gọn là chơi xe chưa đã và ít người thấy việc xe phục vụ mình quan trọng hơn mình phục vụ xe. Tuy nhiên nói ít không phải là quá ít, VFR, Concours, K1600, ST1300... bắt đầu tạo 1 xu hướng rất mới cho riders gần đây.
[/style]
[style="color: #0000ff;"]Nhà cháu chạy con VFR800 trong tour Nha Trang, mạnh như sport, thoải mái như naked, hàng họ 1 mình nhà cháu chở đồ của cả 3 thằng kia (2 thùng bên), về đích sau mỗi thằng Duke1098 chó ghẻ.
[/style]
[style="color: #0000ff;"]
[/style]

Hạng C
19/10/10
640
2
18
47
ducviva2006 nói:
me commen cua a.Ch

<span style=""color: #0000ff;"">Con less chảy này mò vào đây làm giề? Gái xấu thì làm đ'eo có quà? Xê ra cho anh họp với bác Tân. </span>
<span style=""color: #0000ff;"">Ah, tiện tay mua touring đi nha gái! Concours14 2010 đang available.</span>