Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
Mục đích tạo nơi sinh hoạt lành mạnh và tham gia các hoạt động phục vụ cộng đồng cho các OSER đam mê PKL đang công tác hoặc cư ngụ tại Đồng Nai-Biên Hoà,
Em xin mạo muội lập box này trước là để giao lưu với OSER mê PKL ở khu vực Đồng Nai, sau là rất mong các OSER sẽ tham gia CLB để CLB MOTO ĐỒNG NAI phát triển vững mạnh hơn!

tình hình là hôm qua CN 25/04 em có tham gia diễu hành với đội nhân dịp đại hội TDTH ĐồngNai lần thứ VI, nhận thấy số lượng Hội Viên của CLB còn rất ''khiêm tốn'' so với con số thực tế những người có sở hữu xe PKL ở ĐN, sau khi tham khảo ý kiến Đội Trưởng em rất mong các OSER ở BH-ĐN ủng hộ phong trào PKL tỉnh nhà. Điều kiện tham gia rất đơn giản:
*có tinh thần đam mê PKL
*có xe PKL(trên 150cc)
bác OSER nào muốn tham gia thì vào giao lưu nhé!
Thân chào
(em sẽ tranh thủ up-date một số hình ảnh về sinh hoạt CLB cho các bác sau)

Tập Lái
20/5/08
22
0
0
47
Em post nhầm topic, nhờ MODs xoá dùm! Xin lỗi bác chủ topic!

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
goldwing này mà đi đoàn diễu hành cho sở thì quá chuẩn rồi! nhưng thú thật là hơi quá ''to'' so với vóc dáng người việt mình các bác nhể!?
chắc là bác cuibapketui cũng khg phải ở Đồng Nai rồi! nhìn trong hình thì em đoán là xe và chủ xe ở Nha Trang đúng khg a!?

Last edited by a moderator:
Hạng C
27/1/08
600
4
18
40
OSCF
xe to nên người cưỡi nó mới có giá trị nhiều hơn. Chúc mừng bác có vợ mới xinh đẹp.
Bình Dương em toàn trên 400 cc nên cũng hạn chế người đam mê xe mô tô. Có dịp giao lưu chào bác nha!!!

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
cuongphatbc nói:
xe to nên người cưỡi nó mới có giá trị nhiều hơn. Chúc mừng bác có vợ mới xinh đẹp.
Bình Dương em toàn trên 400 cc nên cũng hạn chế người đam mê xe mô tô. Có dịp giao lưu chào bác nha!!!
quan điểm này em cho là khg được khách quan lắm!!! đam mê PKL thì giống nhau, nhưng có người thích xe to bất kể như thế nào! lại có nhiều người mua xe trong khả năng mình, có người mua xe cho phù hợp với thể hình....vậy thì xe to cũng chỉ là xe to mà thôi! khg khẳng định điều gì cả!
rất vui giao lưu với bác cuongphatbc, em cũng đang làm việc ở Tân Uyên Bình Dương đây ạ! xin hỏi nick của bác có liên quan gì đến Gốm Cường Phát khg? mong có dịp cafe giao lưu nha!

Tập Lái
17/4/09
31
0
6
50
Mê xe PKL, nhưng không có xe PKL, không có bằng A2, sao tham gia được bác?

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
SUp.com nói:
Dân SG thì có tham gia được không bác ơi ?

bác ghẹo em hay sao mà hỏi kỳ thế! trừ khi bác công tác và tạm trú ở ĐN, chứ nếu SG thì có đội moto sở thành phố và các quận rồi, khí thế ''hừng hực'' hơn ĐN nhiều bác ạ! còn nếu bác thật lòng tham gia thì tất nhiên là ''rất hoan nghênh'', Em sẽ đãi bác chầu beer ''hoành tráng'' ạ!