Hạng F
7/4/09
12.427
6.646
113
HCMC
www.flickr.com
Chào các thành viên FFC

Với mong muốn mang lại hoạt động vui chơi, giải trí lành mạnh sau những giờ lao động mệt mỏi và căng thẳng, em lập thớt "CLB Súng sơn" để các bác FFCers có thêm sân chơi cùng gia đình và bạn bè như 1 chuyến dã ngoại vào cuối tuần.
CLB Súng sơn FFC

Súng sơn là 1 môn thể thao, trong đó người chơi tìm cách loại "đối thủ" bằng 1 khẩu súng bắn đạn sơn màu. Điều làm nên nét đặc trưng và thú vị của súng sơn là nó cho phép người chơi bắn ra đạn như 1 khẩu súng thực thụ. Ngoài ra nó còn giúp chúng ra rèn luyệt thể lực, tính quyết đoán và kỹ năng sinh tồn,... Súng sơn là môn thể thao đồng đội, đòi hỏi khả năng phối hợp ăn ý giữa các thành viên trong nhóm, nên sẽ rất phù hợp với FFC.

Có rất nhiều "trận địa" hiểm hóc và mạo hiểm được sắp xếp và bố trí sẵng tại các trung tâm đang chờ đợt và chào đón các bác FFCers chúng ta. Hãy tham gia CLB nào các bác.

Thành viên CLB Súng sơn FFC:
  1. RyanDuong® - Chủ nhiệm CLB
  2. Quốc Huy® - Phó chủ nhiệm CLB
  3. Hoc Tro - Cố vấn chiến thuật
  4. Joseph Nguyen
  5. Kien.clima
  6. Dhnghi
  7. Đạp ga
  8. Quai xe
  9. Nghiangq
  10. Hule
  11. Heo Hoi
  12. Garu
  13. KevinPak
  14. Hungtadico
  15. Gamondeluxe
  16. Ken Nguyen
  17. M4tr1x
  18. ...
  19. ...
CLB Súng sơn FFC
CLB Súng sơn FFC

Hạng B1
12/12/14
54
39
18
50
Với mong muốn mang lại hoạt động vui chơi, giải trí lành mạnh sau những giờ lao động mệt mỏi và căng thẳng, em lập thớt "CLB Súng sơn" để các bác FFCers có thêm sân chơi cùng gia đình và bạn bè như 1 chuyến dã ngoại vào cuối tuần.

Súng sơn là 1 môn thể thao, trong đó người chơi tìm cách loại "đối thủ" bằng 1 khẩu súng bắn đạn sơn màu. Điều làm nên nét đặc trưng và thú vị của súng sơn là nó cho phép người chơi bắn ra đạn như 1 khẩu súng thực thụ. Súng sơn là môn thể thao đồng đội, đòi hỏi khả năng phối hợp ăn ý giữa các thành viên trong nhóm, nên sẽ rất phù hợp với FFC.

Có rất nhiều "trận địa" hiểm hóc và mạo hiểm được sắp xếp và bố trí sẵng tại các trung tâm đang chờ đợt và chào đón các bác FFCers chúng ta. Hãy tham gia CLB nào các bác.

View attachment 186734 View attachment 186735
Hay và bổ ích nè a HP Joseph Nguyên
Thứ 1 là ae có dịp gặp mặt trao đổi bàn chương trình từ thiện của chi hội FFC
Thứ 2 là vui và rèn luyện thể lực , quyết đoán và kỉ năng sinh tồn
Thứ 3 là rèn luyện tính kỉ luật quân đội ( nên cho các cháu tham quan và học hỏi ) và tính đồng đội
Thứ 4 là bớt nhậu và vận động cho giản gân giản cốt cho b.x nhờ .hehe

Hạng D
19/9/08
1.707
188
63
Hớ hớ, trò này vui nhưng tại hồi xưa em chơi airsoft nên cầm cây súng này mắc cười lắm