Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
Thành viên CLB Súng sơn:
  1. RyanDuong
  2. Quôc Huy
  3. Joseph Nguyen
  4. Kien.clima
  5. Dhnghi
  6. Đạp ga
  7. Quai xe
  8. Nghiangq
  9. Hule
  10. Heo Hoi
  11. Garu
  12. ...

• Like
Reactions: NgocLuan™
Tập Lái
6/9/18
2
12
5
Cho em đăng ký 1 chân lượm đạn cho bác CuongDuong nha./ Nếu được, Kiafc và FFC giao lưu với nhau bộ môn này hàng tuần hoặc hàng tháng đi, bên Kiafc cũng có hơn 20 mạng cho bộ môn này./

Hạng B1
12/12/14
54
39
18
50
Cho em đăng ký 1 chân lượm đạn cho bác CuongDuong nha./ Nếu được, Kiafc và FFC giao lưu với nhau bộ môn này hàng tuần hoặc hàng tháng đi, bên Kiafc cũng có hơn 20 mạng cho bộ môn này./
vại Kia với Ford bắn nhau nhé bác KevinPak

• Like
Reactions: kathybui
Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Hay đó Pak, để bên FFC chốt số lượng và đăng ký chổ luyện binh + tập bắn cho chuẩn rồi gọi KFC vào làm bia thử đạn thật nha cưng ... hehehe. Vụ này coi bộ bà kon ủng hộ nhiều, đông vui nè ... cho e xung trận nhanh nhanh nhá BTC. :3dquaytay::3dquaytay:

• Like
Tập Lái
6/9/18
2
12
5
Hay đó Pak, để bên FFC chốt số lượng và đăng ký chổ luyện binh + tập bắn cho chuẩn rồi gọi KFC vào làm bia thử đạn thật nha cưng ... hehehe. Vụ này coi bộ bà kon ủng hộ nhiều, đông vui nè ... cho e xung trận nhanh nhanh nhá BTC. :3dquaytay::3dquaytay:

Hi Anh,
Bên Kiafc cũng toàn lính mới không à, 2 bên tập chung luôn cho vui anh nhé./

• Like
Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Hi Anh,
Bên Kiafc cũng toàn lính mới không à, 2 bên tập chung luôn cho vui anh nhé./
Bác KevinPak thấy 2 tuần dợt 1 lần hay là 1 tháng 1 lần ? Hoặc Pak biết chổ nào có trang thiết bị, địa hình ngon lành thì tư vấn, gợi ý cho ae biết cho nhanh. Nơi nào càng thuận tiện cho việc giao lưu ae bắn tỉa của FFC và KiaFC thì ưu tiên nhé.