sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Tiêu chuẩn đăng ký đi lính FFC như thế nào vậy các bác?

Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Trẻ khỏe, đẹp choai là ưu tiên hàng đầu nha bác ... :p:p:D:Dhehe. Nhưng đặc cách cho bác nào có nhiều đạn và bắn được lâu lâu nha bác SJW ... há há .

• Like
Reactions: sjw
Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
Các bác cứ máu 1 lần cho biết đi. Nói chung là mệt hơn tập tạ... nhưng vui.
Về người sưng, trầy tróc là chuyện nhỏ.
Chổ bị dính đạn mà không có bảo hiểm nó sẽ chuyển màu, đỏ da cam vàng lục lam chàm tím có hết cả thì nó mới hết màu. Được cại nó rất đẹp, 1 chấm chính giữa và một vòng xung quanh. Ai có mật gấu nhớ dùng trước nhé.

• Like
Reactions: NgocLuan™
Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Các bác cứ máu 1 lần cho biết đi. Nói chung là mệt hơn tập tạ... nhưng vui.
Về người sưng, trầy tróc là chuyện nhỏ.
Chổ bị dính đạn mà không có bảo hiểm nó sẽ chuyển màu, đỏ da cam vàng lục lam chàm tím có hết cả thì nó mới hết màu. Được cại nó rất đẹp, 1 chấm chính giữa và một vòng xung quanh. Ai có mật gấu nhớ dùng trước nhé.
Dân chiên nghịp mà sợ giề chấn thương :D:D:D ,,, máo rồi, chơi nun.

• Like
Reactions: NgocLuan™
Tập Lái
6/9/18
2
12
5
Bác KevinPak thấy 2 tuần dợt 1 lần hay là 1 tháng 1 lần ? Hoặc Pak biết chổ nào có trang thiết bị, địa hình ngon lành thì tư vấn, gợi ý cho ae biết cho nhanh. Nơi nào càng thuận tiện cho việc giao lưu ae bắn tỉa của FFC và KiaFC thì ưu tiên nhé.

# Theo em, kế hoạch cho môn này nên 1 tháng 1 lần và linh động 1 trong 4 tuần vì ngoài môn này ra còn khá nhiều môn khác mà các bác đang chơi, không nên tập trung hết vào môn này nên quyết định 1 tháng 1 lần.

# Về địa điểm và trang thiết bị tốt, lúc trước tụi em chơi ở sungsonq7 (https://www.facebook.com/CauLacBoSungSonQ7) nay họ dẹp/ đóng cửa cmnl rồi (thiết bị tốt, giá đạn tốt..). Em sẽ check lại địa điểm mới và sẽ thông báo cho các bác biết sau nhé.

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
# Theo em, kế hoạch cho môn này nên 1 tháng 1 lần và linh động 1 trong 4 tuần vì ngoài môn này ra còn khá nhiều môn khác mà các bác đang chơi, không nên tập trung hết vào môn này nên quyết định 1 tháng 1 lần.

# Về địa điểm và trang thiết bị tốt, lúc trước tụi em chơi ở sungsonq7 (https://www.facebook.com/CauLacBoSungSonQ7) nay họ dẹp/ đóng cửa cmnl rồi (thiết bị tốt, giá đạn tốt..). Em sẽ check lại địa điểm mới và sẽ thông báo cho các bác biết sau nhé.
Trước em chơi chổ này, giá 1.5K/Viên, tặng 30% thường mỗi buổi chơi mua 450K/390v, chủ CLB đứng ngoài canh chừng tiếp bình hơi luôn. Ông này hồi đó mua được con land cộc biển 76.
Giờ chổ này đóng cửa rồi sao?

Hạng B1
12/12/14
54
39
18
50
bác vô ae phong làm tư lệnh vùng 2 chiến thuật luôn , vùng 1 bác Nghĩa Tư Phan nắm tư lệnh rồi