Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: click W full option (???)

^^ bác thích long leg thì bữa nào đi Nutz em giới thiệu cho ^^(bác phải ở HN nhá ^__^) long leg cũng giống như xe bác ơi, sắm thì dễ nhưng để s/d+bảo trì bảo dưỡng mới là vấn đề ^__^

Hạng B2
20/3/07
201
0
0
53
Hue City

@bác kanz_min,bác cho em hỏi chiếc click của bác đóng thuế trước bạ hết bao nhiêu vậy?Tks bác nhiều.Em chuẩn bị đi đóng thuế nên hỏi thăm bác trước,vì salon bán xe cho em nói chỉ 10-12 triệu tùy theo giá trên HĐ?!phải vậy k bác?

Tập Lái
7/4/08
8
0
0

Xe thì đẹp, nhưng bác thì xấu quá...

Hạng B1
21/1/08
63
0
0

Trích đoạn: phamanhtuan.bsp

@bác kanz_min,bác cho em hỏi chiếc click của bác đóng thuế trước bạ hết bao nhiêu vậy?Tks bác nhiều.Em chuẩn bị đi đóng thuế nên hỏi thăm bác trước,vì salon bán xe cho em nói chỉ 10-12 triệu tùy theo giá trên HĐ?!phải vậy k bác?
Không có giá đó đâu bác. Xe Click W (1.4 AT), giá áp thuế là 370tr, tức là phải đóng thuế trước bạ 17.5tr, cộng thếm 2tr tiền biển, 120K tiền đăng kiểm, và 1 số tiền bôi trơn (tùy, cái này theo em nếu bác làm rắn, đợi chờ tí thì chắc chả mất mấy). Xe em vào đăng kiểm, bị nó cho fail vì bảo đèn pha cao quá, thế là mất cho nó 100K để nó chỉnh lại đèn. Tưởng chỉnh thế nào, hóa ra nó lôi tua vít ra chọc mấy cái, văn vặn mấy cái. :D

Tập Lái
7/4/08
8
0
0
53
Hải phòng

Các bác cho em hỏi lắp thêm cảm biến lùi ở chỗ nào và thiệt hại bao nhiêu? HMV Gia lâm showroom có lắp không nhỉ?
Bác nào lắp rồi show hàng cho anh em xem tí.

Thuế chước bạ thì có chiêu này các bác có thể dùng:
1. Bảo sale ghi hóa đơn ~ 200T thôi(neeus cá nhân không cần hoàn thuế VAT) , không ghi option, AT, chấm chiếc gì cả, chỉ ghi xe mới 100% Hyundai Click.
2. Chọn nơi nộp thuế quen tí càng dễ.
3. Bôi trơn giấy tờ một tí (vài lít thôi)
Sẽ có giá áp thuế xứng đáng, xung quanh chỗ nộp thuế có đầy cò, nó giới thiệu ngay.

Hạng B2
20/3/07
201
0
0
53
Hue City

@all,cảm ơn các bác,xe em xài cá nhân thôi,nếu được như các bác tư vấn thì tốt quá,nói chung tùy salon nó ghi giá thế nào thôi,vì nó sẽ cùng mình đi đóng thuế,có lẽ nó quen biết nhiều xxx.!?