Hạng C
12/8/16
728
591
93
32
City Top mới ngon chứ bản thường options vẫn như cũ chán ốm. Em thấy Sunny XV Premium mới ra nhìn cũng ngon, trong khi giá rẻ hơn City Top cả trăm triệu. Hy vọng Sunny thế hệ mới mau về VN để tăng tính cạnh tranh trong phân khúc :D
Vấn đề của sunny là thiết kế nhìn như từ 10 năm về trước

Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
Nói thiệt ai đã xem qua con City thì vứt ngay khái niệm Vios là cái j luôn, mình có ông bác ở quê, bán đất được ít tiền, muốn mua xe, lúc đầu ai nói j cũng chỉ một mực Vios, lên mình chơi dẫn đi xem mấy xe, Mazda 2 chê, Hyundai Accent cũng chê, nhưng xem City thì mê luôn, quyết định từ bỏ Vios.
Mà mình cũng thấy chả con xe nào xấu như con Vios mà lại bán chạy.

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Trả biết City có bị gián điệp Vios chơi khăm hay ko mà trước thời điểm ra mắt Vios chơi giảm 70 tr và nhiều hậu mãi hấp dẫn khác nên có Vios có doanh số kỉ lục, sang tháng 7, city có gỡ gạc lại chút nhưng nếu ko rút kinh nghiệm và có chính sách giá tốt thì vẫn đuổi theo Vios thôi, rất nhiều người miệng nói thích City lắm, nhưng xuống tiền lại chọn Vios đấy là thực tế

• Like
Reactions: Hoang phat
Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Trả biết City có bị gián điệp Vios chơi khăm hay ko mà trước thời điểm ra mắt Vios chơi giảm 70 tr và nhiều hậu mãi hấp dẫn khác nên có Vios có doanh số kỉ lục, sang tháng 7, city có gỡ gạc lại chút nhưng nếu ko rút kinh nghiệm và có chính sách giá tốt thì vẫn đuổi theo Vios thôi, rất nhiều người miệng nói thích City lắm, nhưng xuống tiền lại chọn Vios đấy là thực tế
Xe hay nhưng giá ko tốt thì vẫn mãi là người đến sau. Đơn giản vì số đông cần giá tốt nên Vai-ốt cứ hốt bạc :D

• Like
Reactions: thuynguyen0480
Hạng D
25/3/16
1.046
1.012
113
Em dzo os đã lâu , cũng hay xem bác Khoa đánh giá xe , nhưng cách bác đánh giá xe với thái độ và giọng bằng bằng như cố gượng để ko bị lắp hay phát ra quá nhiều từ "à à...à" hay "ờ ờ...ờ" thì...em thấy nó ko cảm xúc quá.Thấy bác ko có phong cách và thiếu sự tự tin nhiều quá trong đánh giá xe.
Góp ý cá nhân vs bác thoai
Tôi thì thấy Khoa đã cố gắng làm tốt hơn. Cố gắng thêm nữa Khoa nhé