Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
Ờ bọn mua HD là ko phải là tiêu dùng thông minh anh nhậy!
Thông minh hay không em không biết chứ em thấy toàn đại gia coi tiền như cỏ rác, vì tình yêu Honda chấp nhập vứt đi chục triệu trăm triệu mà coi nhẹ như lông hồng.
Mà sao bác không kể người mua xe Mitsubishi phải hi sinh những gì? Hay chẳng lẽ lại tiếp tục đi nói láo đặt điều vô căn cứ nữa à?

tsx
Hạng C
4/8/05
507
3
18
Thành phố mang tên Bác
bác city_modulo2013 tư vấn em sử dụng xe nào giúp để là người tiêu dùng thông minh!
Xe đạp Martin đi bác , vừa khỏe vừa bảo vệ môi trường lại dc tiếng ủng hộ hàng Việt . Thông minh thì còn tùy cách nhìn của mỗi người với sản phẩm nhưng chắc chắn ko ai nói người mua xe đạp đi là ngờ u bao jo :))

Hạng F
22/7/13
8.950
39.920
113
Thông minh hay không em không biết chứ em thấy toàn đại gia coi tiền như cỏ rác, vì tình yêu Honda chấp nhập vứt đi chục triệu trăm triệu mà coi nhẹ như lông hồng.
Mà sao bác không kể người mua xe Mitsubishi phải hi sinh những gì? Hay chẳng lẽ lại tiếp tục đi nói láo đặt điều vô căn cứ nữa à?
$ trong túi người ta mà a tính giùm họ luôn hả? Ghê thặc!

Hạng B1
17/6/18
82
26
8
ibaohiem.vn
Post điều chỉnh máy lạnh Honda City lên 42 trang rồi kìa, Fan cuồng Honda nên quan tâm đến máy lạnh cùi bắp của Honda trước khi phát ngôn bậy bạ về máy lạnh Mitsubishi nhé.
Bác nói chuẩn đấy

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Honda giảm máy lạnh để có chỉ tiêu tốt về nhiên liệu, còn anh khờ Mit lúc nào cũng làm lạnh tối đa mà còn bị chửi.
Các chiếc HD sau cũng thế thôi, chiến lược của họ.

Hạng B1
21/1/14
90
124
33
51
không có cửa gió sau thì khỏi bàn rồi, làm gì có cái kiểu 1 giàn lạnh phía trước "thần thánh" đủ lạnh cho 3 hàng ghế, vậy bọn Lexus, Merc, ... nó làm giàn lạnh phía sau làm chóa gì. Test đường ngắn hay dừng xe tại chỗ không cảm nhận hết đâu, đi đường dài rồi sẽ thấy giàn lạnh phía sau quan trọng như thế nào, lúc đầu thì mát, chạy đường dài một lúc phía trước lạnh teo trym mà không dám giảm nhiệt độ vì sợ phía sau chửi.
Mình thấy mấy cái video trên youtube ...outlander nước ngoài cũng chỉ có 1 dàn lạnh thôi mà.???