Hạng B1
21/1/14
90
124
33
51
Chỉ một giàn lạnh thì ko thể nào cho nhiệt đều tất cả vị trí đâu! Nếu 1 giàn mà đủ thì chẳng có xe nào thiết kế 2 rồi 3 làm j? Bây giờ mua sedan còn muốn có cửa gió cho hàng ghế sau nữa kìa. Hôm thứ 5 vừa rồi di sg con venturer cửa gió tứ tung ma để auto 25 độ quạt chạy toàn mức 3 vs 4. Còn chỉ có 1 dàn cửa gió phía trc thì mình nghĩ chỉ làm mat dc 1/2 cái xe thôi!
Mình đi Grandis chở 6 người 3 hàng ghế cũng chỉ mở dàn lạnh phía trước thôi là thấy mát cả xe rồi. ( lúc này mình đi vào buổi tối nha )

• Like
Reactions: Flowers hải
Hạng B2
11/8/18
157
1.948
83
23
Comment này nó liên quan gì đến cái quote? “phải phục vụ nó” là sao? Ý là phải đổ xăng cho nó, giữ nó chỗ mát, mua bảo hiểm cho nó, đến kì dẫn nó đi bảo dưỡng hả bác?

chú có vấn đề về đọc hiểu à?

Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
Đi buổi tối thì ok rồi! Chứ đi giữa trưa o sg thì nhiệt độ bên ngoài lúc nào cug 37.
Bác nghĩ người mua Outlander người ta chỉ chạy tối à? Hôm qua em mới chạy xe bà con, giữa trưa nắng bật 29 độ 1 nấc gió. Xe đi 2 người.
Xe đi 7 người em cũng đi rồi, giữa trưa nắng cả xe không ai than nóng, chỉ người ngồi hàng 3 1 lúc lại kêu lạnh.
Tốt nhất bác nên thử, chứ nghĩ thì không đúng đâu.

Hạng B2
11/8/18
157
1.948
83
23
Bác nghĩ người mua Outlander người ta chỉ chạy tối à? Hôm qua em mới chạy xe bà con, giữa trưa nắng bật 29 độ 1 nấc gió. Xe đi 2 người.
Xe đi 7 người em cũng đi rồi, giữa trưa nắng cả xe không ai than nóng, chỉ người ngồi hàng 3 1 lúc lại kêu lạnh.
Tốt nhất bác nên thử, chứ nghĩ thì không đúng đâu.

a với a @truong195 là anh em song sinh hay ae ruột?

• Like
Reactions: Billca
Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
a với a @truong195 là anh em song sinh hay ae ruột?
A ấy đi xe X-trail ko làm gì cho Mit (theo lời anh ấy nói) nhưng rất yêu Mit gần như a ấy ko chấp nhận ai chê Mit. Đặc biệt a ấy hay đi chiếc Out của bà con .

Hạng B2
11/8/18
157
1.948
83
23
A ấy đi xe X-trail ko làm gì cho Mit (theo lời anh ấy nói) nhưng rất yêu Mit gần như a ấy ko chấp nhận ai chê Mit. Đặc biệt a ấy hay đi chiếc Out của bà con .

vậy nhà anh ý cùng vơis nhà a trương195 có bàn thờ Mit trong nhà nhỉ?

xong hàng ngày các anh ý khấn

con lạy thánh Outlander 1 dàn lạnh, nóng như lò xông hơi
con lạy cụ Grandis ế sưng mỏ
con lạy atrager doanh số 5 chiếc/ năm
con lạy pajero sport uống xăng như quỷ đói khát máu

mong cho thánh Mit có doanh thu đạt bằng tiền mua giấy vệ sinh của bọn toy là chúng con cảm ơn ngừoi nhiều lắm
nam mô mitshubishi

• Like
Reactions: Appledad and TaoMy