Tập Lái
15/11/17
16
4
3
37
Chiếc này là 2.0 phải không bác Khoa? sẵn tiện bác Khoa cho em hỏi một câu ạ : bác nghỉ gì khi mà nhiều người đã dùng qua Mazda3, Mazda6, Mazda CX5 đều nhận định xe Mazda đi khoảng 3 năm thì xe mau xuống từ ngoại thất màu sơn, nội thất chất liệu và cả động cơ? Bác vui lòng trả lời e một cách chân thật theo những gì bác đang nghỉ ạ? Cám ơn bác, chúc bác và gia đinh khỏe, trẻ, thành công.
không phải 3 năm đâu, sau hơn 1 năm là xuống rồi. Bán lại mất ít nhất 30% nhé. Linh kiện tào lao với lắp ráp trong nước thì như vậy cũng là tốt lắm rồi.

Hạng B2
11/9/14
316
506
93
40
không phải 3 năm đâu, sau hơn 1 năm là xuống rồi. Bán lại mất ít nhất 30% nhé. Linh kiện tào lao với lắp ráp trong nước thì như vậy cũng là tốt lắm rồi.

Em confirm bác là người trả lời tào lao nhé...Xe em gần 3 năm rồi chưa thấy xuống gì cả nhé...Em đi M2...
Còn sau 3 năm thì em chưa tới nên ko có cơ sở phản bác ý của các bác nói là 3 năm.

Tập Lái
15/11/17
16
4
3
37
Em confirm bác là người trả lời tào lao nhé...Xe em gần 3 năm rồi chưa thấy xuống gì cả nhé...Em đi M2...
Còn sau 3 năm thì em chưa tới nên ko có cơ sở phản bác ý của các bác nói là 3 năm.
M2 thì thanh khoản thấp, nên mình không quan tâm lắm bạn

Hạng B2
31/8/17
141
49
28
38
"Của bền tại người" xe nào đi rồi cũng xe phải hư, phải xuống cấp có ng đi vài chục năm vẫn vi vu không vấn đề gì có ng đi được vài ba năm hết hư cái này đến cái nọ. cho nên bác đừng nói chung chung vậy. Về linh kiện, động cơ, khung sườn là nhập từ Nhật về mà bác nói tào lao là tao lao như thế nào ? còn lắp ráp ở đâu chả vậy bác ? Còn bác đi hơn 1 năm mà xuống vậy là bác hơi phá của đấy.

Hạng B2
11/9/14
316
506
93
40
M2 thì thanh khoản thấp, nên mình không quan tâm lắm bạn
em thắc mắc là thanh khoản thì liên quan gì tới độ bền...bác đang nói về độ bền mà nhỉ...
nhìn nick mới có đc chục bài nhào vô mạnh miệng thì em đoán 80% bác là sêder của đối thủ chơi bẩn...

• Like
Reactions: huynhthanh
Tập Lái
20/5/16
49
21
8
em thắc mắc là thanh khoản thì liên quan gì tới độ bền...bác đang nói về độ bền mà nhỉ...
nhìn nick mới có đc chục bài nhào vô mạnh miệng thì em đoán 80% bác là sêder của đối thủ chơi bẩn...
Đi đâu cũng tâng bốc CRV tận mây xanh mà bác :D

Hạng B2
16/8/16
197
76
28
29
Cho mình hỏi lại lần nữa: cái HUD này ngoài việc hiện tốc độ còn hiện được gì khác không bác? ví dụ như: chỉ đường, đổi màu chữ HUD....
HUD trên M3 2.0 thì chỉ có tốc độ thôi bác. Trên M6 và CX5 All New thì hiển thị nhiều thứ hơn