Hạng D
23/10/15
2.794
4.815
113
TPHCM
Gì thì gì cũng ko nên động tay động chân như vậy . Thấy bực mình dí theo cũng phải nói chuyện trước đã .
Theo em họ bực mình vì bác đá đèn nhiều và thúc đít . Lúc chờ đèn gt bác thấy ko tránh là biết có chuyện rồi ,tình hình như vậy bác bật đèn hazerd là người ta biết mình đang có gì đó và ko có chuyện xui xẻo vậy .
Những người thường động tay động chân như vậy ,cũng có ngày gặp hổ báo thiệt rồi quỳ lạy người ta .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
Cái thể loại này đa phần đi xe inova với FT..e kô gán ghép bừa đâu..mà thấy nhiều quá nên gộp chung..Bác nào đi inova với FT mà đi đứng đàng hoàng thì bỏ qua nhé.
Ra đường bây giờ cũng chán..hết thể loại này đến thể loại khác..suốt ngày cứ phòng với thủ..nhẫn với chả nhịn..Mặc dù xách ("...")...ra thì kô biết thằng nào sợ thằng nào.

Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
bác cho e hỏi bác có sài đèn pha Led khôg ? clip 1 khi dừng đèn đỏ rồi chuyển sag xanh thì ỉn đepa chậm vì truok ỉn cũng có xe và e thấy thời gian ỉn lăn bánh cũng ko phải qúa chậm để bác đá pha liên tục như vậy , nên nó mới nổi điên ép bác chơi thui , còn sau đó và clip2 thì e thấy bác chạy bt ra vô hợp lý nhưg ko bik có " đè" lại nó ko mà nó đập xe bác . e góp ý bác là cách đá pha của bác dễ gây khó chịu cho xe truok

Hạng C
Đúng là khúc đầu anh Cùi đá pha ghê quá, gặp em hiền lành vầy mà ai đá pha em vậy cũng rất bực, anh Cùi cần nghiêm túc kiểm điểm và rút kinh....
..nghiệm...:D
Nhưng khúc sau anh Cùi cư xử vậy là đúng, "lùi một bước trời yên biển lặng"
Cuối cùng gửi lời chia buồn sâu sắc với vợ 2 anh Cùi, chúc chị 2 Cùi mau bình phục.
Chào thân ái và quyết thắng!

Hạng D
18/12/10
2.042
2.494
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Lái xe trên đường, nhiều tình huống rất bực tức, thật lòng không dễ gì kiềm chế ngay lúc đó, nhưng nếu ngồi nghĩ lại thì ráng mà lơ đi được, vẫn là cách an lành nhất...cách hành xử "ai thắng ai" chỉ kéo căng thẳng từ rất nhỏ lên đến đỉnh điểm và "bùm"...cuối cùng chỉ mệt cho mình, cho gia đình, người thân...
15-16 tuổi..ra đường: e mầy, cà chớn hả, láo à?
20-30 tuổi: ra đường: mày ngon thì đụng thử tao đi?
30-40 tuổi: ra đường: nhớ đó, có lúc mày biết tay tao!..
40-50 tuổi: ra đường: thây kệ mày...
50-60 tuổi: ra đường: tự nhủ lòng mình, thôi! cầu xin bình an!
Hihi....