O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
160 mà êm ru vậy à. Mà như bác Thanh nói, sao lại vô lăng bên phải nhỉ? Thấy up 3 tiếng trước chả biết phải của bác thật không
Thật mà các bác! May là em đang chở 1 em bé 4 tuổi và 1 em bé 8 tuổi và thêm vài người bạn nữa! Em mà đi một mình là kịch kim!
Lý do tay lái nghịch là vì xe Honda city này là của thằng nhóc con trai em, nó ở bên Mã Lai và chạy tay lái nghịch.

Hạng C
8/10/11
587
545
93
Thật anh dũng, thật gan dzạ :))' không thể tin được..

Hạng B2
1/12/14
216
100
43
37
City độ thêm bodykit có làm tăng thêm trọng lượng và ảnh hưởng tới sự tăng tốc của xe kg các bác.

Hạng B2
2/3/15
425
175
43
36
Thật mà các bác! May là em đang chở 1 em bé 4 tuổi và 1 em bé 8 tuổi và thêm vài người bạn nữa! Em mà đi một mình là kịch kim!
Lý do tay lái nghịch là vì xe Honda city này là của thằng nhóc con trai em, nó ở bên Mã Lai và chạy tay lái nghịch.

Hèn gì em cũng thấy lạ lạ là sao tay lái lại nghịch như vậy. Mà công nhận City tăng tốc nhanh mà nghe ngon ơ. Bác có khi nào thử đến kịch kim xem như thế nào không?

• Like
Reactions: HP Stereo
Hạng B2
2/3/15
425
175
43
36
City độ thêm bodykit có làm tăng thêm trọng lượng và ảnh hưởng tới sự tăng tốc của xe kg các bác.

Em nghĩ là tùy bộ bodykit mà bác chọn thì sẽ có trọng lượng khác nhau. Nhưng mà về cơ bản thì em không nghĩ nó đủ năng để ảnh hưởng tới khả năng tăng tốc của City đâu bác. Giống như nhiều bác có post clip thử nghiệm đó, khả năng tăng tốc, độ bốc của động cơ City khỏi phải bàn.

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
Tốc độ quá bình thường ở cao tốc bên Mã Lai bác ơi. Tại VN đường sá và ý thức giao thông ko còn lạc hậu thôi.
đường xá VN mà đc vậy thì ngon quá. Chạy 160km/h mà thấy êm re. Mà City em bác đời nào?

• Like
Hạng B2
2/3/15
212
126
43
43
À ra là bác chạy bên Malay nên vít kinh thế. Em đợt trước cũng có qua bên ấy du lịch. Lên cao tốc xe nào cũng phóng 120 trở lên cả.
Mà xem lại vẫn thấy bác phóng êm thật

• Like
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Hèn gì em cũng thấy lạ lạ là sao tay lái lại nghịch như vậy. Mà công nhận City tăng tốc nhanh mà nghe ngon ơ. Bác có khi nào thử đến kịch kim xem như thế nào không?
Em chưa kịch kim City vì hơi nhát. Em nói cho vui vậy thôi chứ nếu kịch kim thì chỉ có lên và xuống liền trong chốc lát thôi.

đường xá VN mà đc vậy thì ngon quá. Chạy 160km/h mà thấy êm re. Mà City em bác đời nào?
Chiếc City của thằng nhóc em là đời 2015, có 6 túi khí, có màn hình cảm ứng để chỉnh máy lạnh, có dàn lạnh riêng cho hàng ghế sau. Em mua cho nó giá 28k đã bao gồm tất tần tật phí và thuế.

Hạng B2
19/12/10
323
419
63
Em chưa kịch kim City vì hơi nhát. Em nói cho vui vậy thôi chứ nếu kịch kim thì chỉ có lên và xuống liền trong chốc lát thôi.

Chiếc City của thằng nhóc em là đời 2015, có 6 túi khí, có màn hình cảm ứng để chỉnh máy lạnh, có dàn lạnh riêng cho hàng ghế sau. Em mua cho nó giá 28k đã bao gồm tất tần tật phí và thuế.
Sao giá City ở Mã lai cao dữ vậy đến 28k obama hả bác?, thế thì ngang ngửa với giá xe lăn bánh ở xứ thiên đường rồi còn gì, Con City bác chạy là hàng của Mã có khác, còn City của e mà chạy như bác có mà rụng 4 bánh ra ngoài luôn!

• Like