Các bác đã từng lắp loa subwoofer điện cho xe của mình chưa?

• Đã từng lắp

Bình chọn: 16 32,7%
  • Chưa lắp

Bình chọn: 16 32,7%
  • Sẽ lắp

Bình chọn: 17 34,7%

• Total voters
    49
Hạng D
21/5/13
1.064
4.201
143
Pioneer TS-WX1210A 12" Sealed enclosure active subwoofer with built-in amplifier

mấy a thấy con này thế nào? mình đang me khi nào giá ngon thì hốt về ()

Hạng B2
23/2/17
477
911
143
E đang cần mua sub giá từ 5-8 triệu, gắn cốp sau xe focus sedan, bác nào có giới thiệu giúp e với nhé. Xe e sub gắn gầm ghế ko dc, gắn bánh sơ cua cũng ko được... hiccc

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
23/2/17
477
911
143
E đã gắn dc con Infinity Basslink rồi, loa zin của focus là 9 loa sony, bản thân nó cũng đã tương đối ok, giờ gắn thêm quả sub này thì những chuyến đi càng thêm thú vị.. chất bass của mỹ đúng thật như lời đồn, mạnh mẽ và tròn ấm.
Với xe bình dân, kinh phí tương đối và cái âm thanh nhận được (6tr bao lắp đặt) thì e không thể ý kiến ý cò gì nữa.
Để tìm dc cái sub cho con focus này chẳng dễ dàng gì, chỉ có thể gắn cốp sau dc thôi các bác ạ. E đã thử nakamichi gắn gầm và blaupunkt gắn bánh sơ cua nhưng đều không vừa.
[Clip] Loa sub điện - khởi điểm cho việc độ âm thanh xe hơi; giá từ 2-10 triệu đồng

Attachments

Hạng C
19/4/13
579
634
93
E đã gắn dc con Infinity Basslink rồi, loa zin của focus là 9 loa sony, bản thân nó cũng đã tương đối ok, giờ gắn thêm quả sub này thì những chuyến đi càng thêm thú vị.. chất bass của mỹ đúng thật như lời đồn, mạnh mẽ và tròn ấm.
Với xe bình dân, kinh phí tương đối và cái âm thanh nhận được (6tr bao lắp đặt) thì e không thể ý kiến ý cò gì nữa.
Để tìm dc cái sub cho con focus này chẳng dễ dàng gì, chỉ có thể gắn cốp sau dc thôi các bác ạ. E đã thử nakamichi gắn gầm và blaupunkt gắn bánh sơ cua nhưng đều không vừa.
View attachment 1862997
bác gắn ở đâu cho em địa chỉ, tks bác