Hạng B2
13/7/14
198
166
43
46
sau khi em e về P và bật đèn cảnh báo...
bác đi xe máy hùng hổ tiến lại xe em, phan ngay vào đầu em khúc nhị côn, em đưa tay đỡ...
nói chung là em bị dính đòn. Tính em dĩ hoà vi quý nên em cũng chẳng muốn làm căng. Nói bác xe máy việc còn đó... xe tôi có camera đúng sai cần kêu công an.....hắn cãi cày cái chối anh đi ko làm chủ tốc độ đụng từ phía sau lên là sai... hùng hổ tranh cải với em. ( video em tạm che mặt vì ko muốn các bác thấy chân dung bác ấy kỹ quá...)
cãi tới cãi lui cũng chẳng giải quyết đc gì.... mà chắc thấy em nhỏ con nên muốn ăn hiếp :(
Bác xe máy móc điện thoại goi cho bác Phong ( hay Nam gì đó) nào bên C67 gì đó... hù em là báo anh Phong abc gì đó can thiệp.... sau khi bác Phong gì đó nói chuyện với bác xe máy xong thì muốn nói chuyện với em... em cũng nghe và trả lời như các bác thấy đó.. tạt đầu cỡ đó thì làm sau là em xử lý kip. Nói chung bác Phong gì đó alo cũng chả giải quyết được gì...mà em cũng chẳng biết C67 là cái quái gì??!!! mà cũng chưa chắc là C67!!

Em đề nghị đưa 2 xe vào sát lề để tránh đông xe....
Sau khi đưa xe vào... bác Phong bên C67 gì đó gọi lại cho bác xe máy nói gì em không biết.. tự nhiên bác xe máy đổi thái độ ngọt với em...nói thôi tết, anh em đều xui... mình bỏ qua nha.
Dĩ nhiên với em chuyện đó chẳng gì to tác. Nên em Ok thôi.
Bắt tay nhau và em lên xe ...lui ra... bác ấy cũng cuối đầu chào em cái.
Sau sự việc này chắc em cũng nên thủ thêm ít đồ chơi trong xe để khi đụng chuyện em có cái sử dụng phải không các bác.

• Like
Reactions: khanh.binhduong
Hạng C
9/3/16
530
571
93
Thật ko thể tin được, thật là tuyệt vời.

Theo tin quần chúng thì C67 có anh Trung Phong mới lên Trưởng. Còn anh Phong kia chắc fake rồi

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng B2
9/1/15
446
1.975
93
44
bác đi xe máy hùng hổ tiến lại xe em, phan ngay vào đầu em khúc nhị côn, em đưa tay đỡ...
nói chung là em bị dính đòn. Tính em dĩ hoà vi quý nên em cũng chẳng muốn làm căng. Nói bác xe máy việc còn đó... xe tôi có camera đúng sai cần kêu công an.....hắn cãi cày cái chối anh đi ko làm chủ tốc độ đụng từ phía sau lên là sai... hùng hổ tranh cải với em. ( video em tạm che mặt vì ko muốn các bác thấy chân dung bác ấy kỹ quá...)
cãi tới cãi lui cũng chẳng giải quyết đc gì.... mà chắc thấy em nhỏ con nên muốn ăn hiếp :(
Bác xe máy móc điện thoại goi cho bác Phong ( hay Nam gì đó) nào bên C67 gì đó... hù em là báo anh Phong abc gì đó can thiệp.... sau khi bác Phong gì đó nói chuyện với bác xe máy xong thì muốn nói chuyện với em... em cũng nghe và trả lời như các bác thấy đó.. tạt đầu cỡ đó thì làm sau là em xử lý kip. Nói chung bác Phong gì đó alo cũng chả giải quyết được gì...mà em cũng chẳng biết C67 là cái quái gì??!!! mà cũng chưa chắc là C67!!

Sau khi đưa xe vào... bác Phong bên C67 gì đó gọi lại cho bác xe máy nói gì em không biết.. tự nhiên bác xe máy đổi thái độ ngọt với em...nói thôi tết, anh em đều xui... mình bỏ qua nha.
Sau sự việc này chắc em cũng nên thủ thêm ít đồ chơi trong xe để khi đụng chuyện em có cái sử dụng phải không các bác.

Vậy vẫn còn nợ khúc côn vào đầu ? :(

Hạng C
27/7/14
533
983
93
TH này ông 2 bánh tạt đầu bác chủ rồi , nếu là mình :
1. Xuống xe đỡ ngay & xin lỗi cho lành :D
2. 2B móc hàng ra vậy thì mình cũng chơi thôi , đã muốn vận động tay chân mà => Thích thì chiều :D

Cơ mà bác chủ post đoạn sau đi , tò mò quá :3dcuoigif:

Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Nói về đúng sai thì th 2B rõ ràng nằm trước đầu xe của xe bác mừ..... mà xe của bác nằm sát vạch phân làn chứ có lấn lề 2B đâu!! Còn chuyện côn nhị khúc với dao búa thì bác cứ ngồi yên trong xe mà đợi..... bác quên là bác đang cưỡi hộp sắt à?.? Nó mà ra tay thì cứ để số 1 & R mà truy sát nó... thử coi nó có ngóc dậy để múa côn đi quyền với xế hộp ko nhá!!:mad:

• Like
Reactions: Linh74 and long265
Hạng B2
17/7/14
493
19.461
93

- Cám ơn bác đã viết bài chia sẽ. Nhưng câu chuyện kết thúc không có hậu. Nếu có tình tiết nào nhạy cảm, thì bác đừng hứa up clip. Đã đưa clip lên mà bảo là che mặt lại... cuối cùng thì không xem được.
- Nhân câu chuyện của bác, em cũng muốn chia sẽ điều này. Trước tiên, đánh nhau là sai. Nhưng để người khác đánh mình, mà mình không tự vệ được lại càng sai. Nếu gia đình bác có trong xe,bị côn đồ hành hung thì bác sẽ làm gì ?