Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
sau khi em e về P và bật đèn cảnh báo...
bác đi xe máy hùng hổ tiến lại xe em, phan ngay vào đầu em khúc nhị côn, em đưa tay đỡ...
nói chung là em bị dính đòn. Tính em dĩ hoà vi quý nên em cũng chẳng muốn làm căng. Nói bác xe máy việc còn đó... xe tôi có camera đúng sai cần kêu công an.....hắn cãi cày cái chối anh đi ko làm chủ tốc độ đụng từ phía sau lên là sai... hùng hổ tranh cải với em. ( video em tạm che mặt vì ko muốn các bác thấy chân dung bác ấy kỹ quá...)
cãi tới cãi lui cũng chẳng giải quyết đc gì.... mà chắc thấy em nhỏ con nên muốn ăn hiếp :(
Bác xe máy móc điện thoại goi cho bác Phong ( hay Nam gì đó) nào bên C67 gì đó... hù em là báo anh Phong abc gì đó can thiệp.... sau khi bác Phong gì đó nói chuyện với bác xe máy xong thì muốn nói chuyện với em... em cũng nghe và trả lời như các bác thấy đó.. tạt đầu cỡ đó thì làm sau là em xử lý kip. Nói chung bác Phong gì đó alo cũng chả giải quyết được gì...mà em cũng chẳng biết C67 là cái quái gì??!!! mà cũng chưa chắc là C67!!

Em đề nghị đưa 2 xe vào sát lề để tránh đông xe....
Sau khi đưa xe vào... bác Phong bên C67 gì đó gọi lại cho bác xe máy nói gì em không biết.. tự nhiên bác xe máy đổi thái độ ngọt với em...nói thôi tết, anh em đều xui... mình bỏ qua nha.
Dĩ nhiên với em chuyện đó chẳng gì to tác. Nên em Ok thôi.
Bắt tay nhau và em lên xe ...lui ra... bác ấy cũng cuối đầu chào em cái.
Sau sự việc này chắc em cũng nên thủ thêm ít đồ chơi trong xe để khi đụng chuyện em có cái sử dụng phải không các bác.
Kết thúc quá bất ngờ, chắc a Phong gì đó nói bác chủ có camera quay cảnh bác chủ ăn côn nhị khúc, có thể kiện hắn ra tòa nên khuyên hắn làm hòa?
Nói gì thì nói, tự nhiên ăn 1 côn thì quá vô duyên.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: datuongphung
Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Thôi bỏ đi cho lành các bác, coi như xui rủi đứng dậy đụng phải cạnh bàn, ăn thua đủ chi mắc công mang khổ

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Sao em vẫn xem được video, mà cũng hăm có choe! ^_^
[CLIP] Mồng 01 Tết 2017,  xe em sai hay xe máy sai?

Chắc bạn bác Phong này quá:
Trung tá Huỳnh Trung Phong, 37 tuổi, Phó trưởng Phòng Cảnh sát giao thông đường bộ - đường sắt (PC67), Công an TPHCM vừa được bổ nhiệm làm Trưởng phòng PC67.

Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
May mà bạn có camera hành trình, bọn này giớ láo lắm, sai rành rành mà còn gây sự

Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
M nó tạt đầu thế thì bố ai thắng được...gặp xe bồn là nó không có cơ hội rút oy
Đúng vại, gặp tình huống như vầy thì không 4B nào đỡ được :(
Nhưng chắc những đứa đi nu như ku 2B này thì cũng không tồn tại nhiều nên không lo :D

Hạng C
9/3/16
530
571
93
Tạt đầu xe, gây rối trật tự, đeo phone khi điều khiển xe...
Có thể nói là ko ít tội

Hạng C
10/6/15
522
1.702
93
q11
Thấy ku này đội cái MBH giống của CA hay đội, chắc xin được hay mua ngoài lề đường :D
Kể nghe chơi
Hồi trước mình chở ông anh đi kiếm CAP (nằm trong hẻm) để chứng giấy tờ, đang đi gặp 1 ông đội MBH giống ku trên. Ông anh kêu chạy theo ông đó đi vì đội nón đó chắc CA, chạy một hồi cha đó dẫn tới xe đổ rác :eek:. Thì ra cha đó là người đổ rác sinh hoạt cho dân xin (hay mua) được cái nón đội cho oai :D

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Phải bắt nó xin lỗi, móc tiền đền thương tích cho bác ko thì hù thưa nó đánh người dựa trên camera hành trình. Em mà bị dính đòn rồi là ko có chuyện dĩ hoà vi quí đâu. Ghét nhất bọn chưa biết gì đã động tay chân.

• Like
Reactions: ReventonV12