Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Cậu này có vấn đề đọc hiểu ah? Xem lại người ta viết gì coi. Hay đang thù oán j nhau vậy ?
Chết thật , ngồi xe gõ ipad nên tranh tối tranh sáng , mình nói nhầm mất rồi.
Chân thành xin lỗi Bác @270MPH . Mong Bác lượng thứ cho, cũng là mấy ngày nay cứ coi tới cái thread nầy là phát cáu.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Ông này có vấn đề về não ah??? Dốt ko hiểu ý ngta nói j đã ghê đằng này còn ngu đến độ hiểu ngược cả ý ng nói luôn, bó hết cả chân tay với thành viên thiểu năng này ahihi.
Mình nhầm Cụ ah. Mình đã gửi lời xin lỗi đến Cụ 270MPH.
Mong cả Bác cũng thông cảm cho nhé, very sorry.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Ớ. Bình thường đi bác ơi.
Em đọc hiểu thấy không phải nói em :D
Em cũng chưa gặp anh em nào nơi đây.
Cho nên chả có vấn đề chi cả.
Không sao, không sao.
Hôm nay xem notification mới thấy hôm qua mình phản hồi nhầm cả ý lẫn người. Mong Bác thông cảm và thứ lỗi cho mình vì những sơ suất như thế nầy.
Very sorry Bác 270MPH.

Hạng B2
24/11/16
379
316
63
Tp Hồ Chí Minh
Phải thắt dây mới bung. Ở VN ít người thắt dây lắm.
Ở VN nhiều cái thấy đơn giản nhưng không sản xuất được hoặc sản xuất được nhưng giá thành cao hơn.

Cái túi khí và dây an toàn không liên quan đến nhau nhé bác. Ở VN giờ đối phó bằng cách mua cái cục gắn vào chỗ thắt dây an toàn cho không kêu tít tít nữa.

Hạng C
23/12/11
577
234
43
Giá trị sử dụng thì miễn bàn. Nó che đc nắng, nhưng cái chính là giá trị. 1 tấm bìa cacton, 1 khung nhựa, 1 ít simili mà 1.150. Quá là máy chém.

Tập Lái
22/5/14
40
17
8
45
Vung Tau
Giá trị sử dụng thì miễn bàn. Nó che đc nắng, nhưng cái chính là giá trị. 1 tấm bìa cacton, 1 khung nhựa, 1 ít simili mà 1.150. Quá là máy chém.

em cũng nghĩ như bác ... 1tr1 thì ăn dày quá ... toyota việt nam khinh thường người Vn quá ...

• Like
Reactions: adng
Hạng C
27/9/15
533
697
93
Thời Đông Chu bên tàu có giai thoại Án Anh nước Tề đi sứ qua nước Sở. Vua sở muốn làm nhục Tề mới sai bắt giải 1 người lên trị tội căn cắp. Hỏi kẻ bị bắt người nước nào thì hắn nói người nước Tề. Vua Sở liền hỏi Án Anh là người Tề hay ăn cắp lắm hả. Án Anh liền nói cùng 1 loại quýt trồng ở phương Nam thì cho quả ngọt nhưng nếu trồng ở phương Bác thì quả chua và it. Đó là do khác thổ nhưỡng. Người Tề tôn trọng luân thường đạo lý, nhưng khi qua Sở thì sinh tật xấu cũng là do phong thổ nước Sở.
Nói lòng vòng như vậy để thấy rằng phong thổ của thiên đường XHCN như thế nào. Toyota bên những nước giãy chết dám làm ăn vậy không? Không thể trách TMV được. Suy cho cùng cũng là lỗi tại tôi, lỗi tại tôi mọi đàng.

• Like
Reactions: 270mph
Hạng B2
6/1/16
157
53
28
Các hãng sản xuất xe tìm mọi cách để tăng lợi nhuận, tấm che nắng lõi làm bằng carton cũng là một cách giảm chi phí sản xuất để tăng lợi nhuận của hãng, tức thì tức vì chất lượng k tương xứng với đồng tiền mình bỏ ra mua xe, đành phải chịu vì đã lỡ mua xe rồi. Mua xe là Hên xui thôi :)