hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Bác quay cho em cái clip chạy qua đoạn đường mà mod vừa chạy qua bằng Klara rồi upload lên đây cho anh em chiêm ngưỡng cái ạ. Bác có ở Vũng Tàu không thì cho em gặp mặt cái, chém gió thì cũng chém nó vừa vừa thôi, động cơ đốt trong không đốt bằng oxy thì đốt bằng niềm tin à ?

Chiếc Future đó độ ống thở cao lên gần ghi đông giống mấy chiếc off-road ấy mà! :)

Tập Lái
16/8/15
12
0
1
50
Thường thôi, xe Fivestar của bọn mình sx năm 2003 lội trên kha vạn cân khúc dưới chân cầu gò dưa vào thời điểm đó mỗi ngày vào thời điểm nước ngập do mưa và triều cường không bao giờ bị hư hỏng gì, Klara này mà không lội được thì mới kém.

Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Xe điện có thể là xu thế tương lai nhưng với những nhược điểm quá lớn như giá thành cao, tốc độ thấp + quãng đường đi đc sau mỗi lần sạc ngắn thì e nghĩ nó vẫn chưa thể phổ cập thay động cơ đốt trong trong tương lai gần đc. Sau này nguồn nhiên liệu hóa thach khan hiếm hơn, xã hội phát triển thịnh vượng hơn cần môi trường trong lành ít ô nhiễm khói bụi thì xe điện xe có đất dụng võ hơn

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng C
22/5/16
867
398
63
Chiếc Future đó độ ống thở cao lên gần ghi đông giống mấy chiếc off-road ấy mà! :)
nước nó thường vô bằng đường ống bô xe máy bác ơi

Hạng D
7/3/18
1.166
2.427
113
Xe đẹp, công năng sử dụng tốt, toàn dùng đồ hàng hiệu; Xứng đáng đồng tiền bát gạo.

• Like
Reactions: Phước.OS
Tập Lái
30/10/18
35
37
18
32
Xe để PR hay đời đầu thì chắc sẽ được chú ý kỹ. Còn sx theo lô thì em nghĩ chắc cũng sẽ có sơ suất vài sản phẩm hỏng, mà các hãng lớn mỗi lần có đợt triệu hồi theo lô thì thông tin rộng rãi nhiều nước và VN mình còn ăn ké được như lỗi hộp số xe Ford. Còn nếu VF im im không thik thông báo triệu hồi thì sao nhỉ :):D

Hạng D
29/3/16
1.997
2.642
113
46
Người VN nghĩ j nhỉ. Thấy xe là cứ so giá còn tính năng, thiết kế, an toàn vứt cho cẩu xựt xong quay qua chê xe đắt giá thế này thì bla bla bla. :D
Chiếc xe ở VN là cả gia tài. Đôi khi phải hi sinh 1 số cái để giảm bớt chi phí. Có phải rẻ như xứ dãy chết đâu mà bỏ qua giá?

Tập Lái
12/9/16
14
7
3
39
clip đúng thời sự luôn, đề nghị thử ở 1 số tuyến khác nữa

• Like
Reactions: namosa
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Quá dữ luôn, vậy mà vẫn có vài thánh "thông minh" vẫn chửi không tiếc lời là sao ta???

• Like
Reactions: Quocdp