Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
Bạn nào so sánh ưu nhược của Google Cloud Service vs Microsoft Azure để mình tham khảo được ko?
Mấy hôm nữa Microsoft có tổ chức sự kiện Microsoft Envision Forum 2019, nếu biết trước về Azure đi cái này chắc sẽ hỏi được rất nhiều nè :(

Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
Bạn nào so sánh ưu nhược của Google Cloud Service vs Microsoft Azure để mình tham khảo được ko?
Mấy hôm nữa Microsoft có tổ chức sự kiện Microsoft Envision Forum 2019, nếu biết trước về Azure đi cái này chắc sẽ hỏi được rất nhiều nè :(
Em chưa dùng Azure nên không so sánh về mặt tính năng, hiệu năng được, nhưng dùng google cảm giác nó vẫn mở hơn, hướng startup hơn. Azure hướng các doanh nghiệp lớn nhiều hơn.

Tập Lái
4/4/19
28
1
8
43
Em chưa dùng Azure nên không so sánh về mặt tính năng, hiệu năng được, nhưng dùng google cảm giác nó vẫn mở hơn, hướng startup hơn. Azure hướng các doanh nghiệp lớn nhiều hơn.
Bạn cũng đi Microsoft Envision Forum 2019 à? Mình cũng được MS confirm hôm trước.

Tập Lái
25/8/14
41
5
8
43
Sự kiện này nói về cái gì đó ạ? Làm sao để đăng ký vậy bạn?

Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
Bạn cũng đi Microsoft Envision Forum 2019 à? Mình cũng được MS confirm hôm trước.
Mình cũng nhận được thư xác nhận từ MS rồi. Sự kiện này dành cho doanh nghiệp, cho IT. Các đại diện doanh nghiệp IT lớn đảm bảo sẽ có mặt đủ

Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
Sự kiện này nói về cái gì đó ạ? Làm sao để đăng ký vậy bạn?
Techday của MS bạn ạ, hàng năm MS sẽ tổ chức vài buổi như này và chuyên gia của MS sẽ chia sẻ và tư vấn ứng dụng công nghệ của họ vào quản lý doanh nghiệp. Nội dung của Microsoft Envision Forum 2019 được thông báo trên web như này bạn nha:

Tập Lái
25/8/14
41
5
8
43
Techday của MS bạn ạ, hàng năm MS sẽ tổ chức vài buổi như này và chuyên gia của MS sẽ chia sẻ và tư vấn ứng dụng công nghệ của họ vào quản lý doanh nghiệp. Nội dung của Microsoft Envision Forum 2019 được thông báo trên web như này bạn nha:

Cho mình xin link web với nhé, MS cũng có web tiếng Việt hả bạn?

4/4/19
26
1
8
40
Nếu có thời gian thì nên đi nghe nhé, rất bổ ích đấy. Ngoài việc nghe các diễn giải nói về Azure, Microsoft Teams, Dynamics 365... và cách áp dụng cho doanh nghiệp ngành tài chính, sản xuất, bán lẻ thì còn được trải nghiệm dùng thử luôn tại các quầy giới thiệu của MS. Thực hành ngay sẽ dễ hiểu hơn là chỉ ngồi nhà đọc và xem tài liệu.

Tập Lái
25/8/14
41
5
8
43
Landing page của Microsoft Envision Forum 2019 thôi bạn ơi http://envisionvn2019.com/
Chỉ cần điền form này https://www.microsoftevents.com/profile/form/index.cfm?PKformID=0x805223924ff#_mspc-register à bạn? Có thu phí vào ko nhỉ?
Mình thấy ghi thời gian, địa điểm là:
08.00 - 16.00 | Ngày 6 tháng 11 năm 2019
Pollux Ballroom, Lầu 3 - Gem Center
Số 8 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh

Ko biết giờ đăng ký có kịp ko nữa.