Tập Lái
4/4/19
28
1
8
43
Chỉ cần điền form này https://www.microsoftevents.com/profile/form/index.cfm?PKformID=0x805223924ff#_mspc-register à bạn? Có thu phí vào ko nhỉ?
Mình thấy ghi thời gian, địa điểm là:
08.00 - 16.00 | Ngày 6 tháng 11 năm 2019
Pollux Ballroom, Lầu 3 - Gem Center
Số 8 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh

Ko biết giờ đăng ký có kịp ko nữa.
Sự kiện này ko mất phí bạn nhé, bạn điền form như trên rồi chờ Microsoft xác nhận. Nếu có thời gian thì rất nên đi nghe, có cả booth/ quầy giới thiệu và demo trình diễn các giải pháp từ Microsoft và các đối tác công nghệ: Vymo, Lenovo, Veripark, CMC, NTT Data, Ramco, DI Central, Softline, Just Analytics, Buzzebees và Naviworld đấy.

Tập Lái
24/3/19
27
2
9
34
Chỉ cần điền form này https://www.microsoftevents.com/profile/form/index.cfm?PKformID=0x805223924ff#_mspc-register à bạn? Có thu phí vào ko nhỉ?
Mình thấy ghi thời gian, địa điểm là:
08.00 - 16.00 | Ngày 6 tháng 11 năm 2019
Pollux Ballroom, Lầu 3 - Gem Center
Số 8 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh

Ko biết giờ đăng ký có kịp ko nữa.
Sự kiện kiểu này thường ko có phí đâu, bạn cứ đăng ký đi, hên xui được xác nhận bởi cũng chỉ có khoảng gần 1000 slot thôi. Thường mấy techday của Microsoft sẽ có quản lý, chuyên gia của Microsoft và 1 số đối tác công nghệ lớn trực tiếp chia sẻ. Sự kiện Envision này cũng hợp tác với mấy bên lớn như: Vymo, Lenovo, Veripark, CMC, NTT Data, Ramco, DI Central, Softline, Just Analytics, Buzzebees và Naviworld.

Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
Sự kiện kiểu này thường ko có phí đâu, bạn cứ đăng ký đi, hên xui được xác nhận bởi cũng chỉ có khoảng gần 1000 slot thôi. Thường mấy techday của Microsoft sẽ có quản lý, chuyên gia của Microsoft và 1 số đối tác công nghệ lớn trực tiếp chia sẻ. Sự kiện Envision này cũng hợp tác với mấy bên lớn như: Vymo, Lenovo, Veripark, CMC, NTT Data, Ramco, DI Central, Softline, Just Analytics, Buzzebees và Naviworld.
Microsoft Envision Forum 2019 này cũng có quà tặng của Lenovo đấy, chắc cũng bốc thăm trúng thưởng, nghe nói là 3 con này:
  1. ThinkPad X1 Extreme Gen 1
  2. ThinkPad P1 (WorkStation)
  3. ThinkPad X1 Yoga Gen 3

Tập Lái
24/3/19
22
2
8
38
Microsoft Envision Forum 2019 này cũng có quà tặng của Lenovo đấy, chắc cũng bốc thăm trúng thưởng, nghe nói là 3 con này:
  1. ThinkPad X1 Extreme Gen 1
  2. ThinkPad P1 (WorkStation)
  3. ThinkPad X1 Yoga Gen 3
Sự kiện của nhà giàu có khác, quà cũng xịn nhể. Em đang tính tậu con Lenovo ThinkPad X1 Extreme, giá tham khảo ~78 triệu.

Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
Sự kiện của nhà giàu có khác, quà cũng xịn nhể. Em đang tính tậu con Lenovo ThinkPad X1 Extreme, giá tham khảo ~78 triệu.
Đối tượng nhắm đến chủ yếu là các doanh nghiệp, startup đến để tìm hiểu chứ ko phải chỉ đến để nhận quà đâu bạn :D

Tập Lái
29/5/14
46
14
8
38
Trước kia nói đến MS thì éo có gì là free cả. Giờ có cảm tình hơn rồi. Nên cũng mua win + office ủng hộ

Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
Trước kia nói đến MS thì éo có gì là free cả. Giờ có cảm tình hơn rồi. Nên cũng mua win + office ủng hộ
Bản quyền Win + Office rẻ mà. Vấn đề là ở VN mua hay ko mua bản quyền Windows như nhau cả thôi! Mic cũng muốn thế, nó mà làm gắt vẫn được nhưng lúc đó người dùng chuyển qua xài Linux hết! Linux ngon giờ cũng đầy!

Tập Lái
29/5/14
46
14
8
38
Bản quyền Win + Office rẻ mà. Vấn đề là ở VN mua hay ko mua bản quyền Windows như nhau cả thôi! Mic cũng muốn thế, nó mà làm gắt vẫn được nhưng lúc đó người dùng chuyển qua xài Linux hết! Linux ngon giờ cũng đầy!
Rẻ á
:D
Chắc bác giàu, chứ e mua win 3tr + office 365, lắp vào con máy 26tr, chứ lắp vào con máy 10tr thì bằng nửa tiền máy rồi

Tập Lái
24/3/19
27
2
9
34
Rẻ á
Chắc bác giàu, chứ e mua win 3tr + office 365, lắp vào con máy 26tr, chứ lắp vào con máy 10tr thì bằng nửa tiền máy rồi
Ra hàng mua 3tr chỉ được bản home, 5tr mới được bản pro! Mua online giá chỉ 800k đổ lại thôi bạn! Mỗi key chỉ được 1 máy! Con máy 10tr nghĩ tới màn hình ngon còn chưa được nói gì nghĩ tới bản quyền hả bạn!