Thảo Luận Club Lanos.

VIP
29/10/04
154
4
18
RE: Club Lanos.

Bác Hải nhớ vợ đưa tấm ảnh này lên làm em nhớ con vợ cũ của em wá!!

Tập Lái
15/2/05
17
0
0

To: Bác Polar Bear

Cái dây như bác nói có được nối tới hộp cầu chì không bác? Tức là có thể ngắt cầu chì nào đó để đề được máy không? Hôm qua tôi có đọc lại sách thì thấy có cầu chì F2 trong hộp cầu chì ở khoang máy dùng cho bộ phận chống trộm. Nếu thế thì thằng trộm khi vào được xe (với chìa khóa đánh lại) có thể mở nắp capo, dứt cầu chì là có thể đề máy đi được phải không bác? Nguy hiểm quá! Có khi tôi phải đổ keo gắn cố định cái cầu chì lại.

Tập Lái
15/2/05
17
0
0

To bác Trai Làng, bác chạy đến 110km/h thì không sợ mà chạy lên 120km/h thì lại sợ à?

Hạng B2
18/9/04
295
4
18
Đâu đó

Trích đoạn: silver_lanos
Có khi tôi phải đổ keo gắn cố định cái cầu chì lại.
Ấy ấy, bác gắn keo lại nhỡ may lúc cần thay cầu chì thì làm thế nào?!?[8|]

Hạng C
22/7/04
965
20
18
49

To: Bác Polar Bear

Cái dây như bác nói có được nối tới hộp cầu chì không bác? Tức là có thể ngắt cầu chì nào đó để đề được máy không? Hôm qua tôi có đọc lại sách thì thấy có cầu chì F2 trong hộp cầu chì ở khoang máy dùng cho bộ phận chống trộm. Nếu thế thì thằng trộm khi vào được xe (với chìa khóa đánh lại) có thể mở nắp capo, dứt cầu chì là có thể đề máy đi được phải không bác? Nguy hiểm quá! Có khi tôi phải đổ keo gắn cố định cái cầu chì lại.

Vâng thế nên tôi mới nói lò "trò trẻ con", chống trộm kiểu đó chỉ khổ chủ xe thôi, còn đối với trộm thì chả xi nhê gì hết.

Hạng C
22/7/04
965
20
18
49

Trích đoạn: ktsNghia

Có khi tôi phải đổ keo gắn cố định cái cầu chì lại.
Ấy ấy, bác gắn keo lại nhỡ may lúc cần thay cầu chì thì làm thế nào?!?[8|]

Chắc là keo silicon thôi, nhưng keo silicon thì chả có tác dụng gì. Còn chơi keo con voi vào thì ....:(:(

Last edited by a moderator:
VIP
29/10/04
154
4
18

Vì vậy tui đã nói là thằng "củ sâm" này công nghệ thì cũng được, xe rẻ tiền mà, có cái gì "độc đáo" một chút thì nó thêm vô cho có nhưng xét sâu xa hơn thì có cũng kg được mấy tác dụng với lại nó kg có độ bền.
To : silver_lanos
Bác cũng biết đường xá VN mình rồi đó, em đạp lên 110Km/h thì hết đường rồi, bà con ở hai bên đường đông như kiến, lại còn băng qua lại lung tung nữa thì cái chân em tự động nó nhả bàn đạp ga ra liền à.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Ậy ...bác cứ chê đường VN là thế nào...........:D:DHAQT quất con zây nhà gạch lên 140km/h vô tư kìa.......

Sushi già nhà em cũng có cái bíng bong ấy đấy.....hứng hứng đạp qua 110km/h thì nó kêu hoài à....nghe vui lắm:D:D:D Các bác cứ thử đi đừng ngại....sẽ thích ngay ấy mà

Tập Lái
15/2/05
17
0
0

To: các bác,

Về vụ cái cầu chì, các bác cả tin quá. Em nhí nhảnh đùa một tí cho vui thôi, chứ không định đổ keo con voi thật đâu các bác ạ.

Về vụ chuông "bính boong" báo tốc độ thì thưa các bác là em đọc sách thấy người ta viết thế, nên hỏi các bác cho biết thêm thông tin. Em chỉ đi xe trong Hà nội, nên các bác bảo em đi đến 140km/h thì em run lắm. Để hôm nào rỗi em ra đường cao tốc thử xem sao. Nhưng thấy bảo đang bị bắn tốc độ ghê lắm.

Kính chúc các bác một ngày vui và khỏe mạnh.

VIP
11/4/04
79
0
0
Vietnam

:D:D:D Sao lạ quá hè !!! em LAC tui đi 140 hổng kêu gì ráo trọi , là sao ???