Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
14/8/09
230
1
16
Bác ơi! Có mấy tấm hình của em xấu như ma lem mà bác post lên lùm em xí hổ qué! Cũng may là có 1 bác rinh em rồi đó, chứ không ai mà xem mấy tấm này xong thì coi như đời em ống chề rùi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/7/08
2.284
3.715
113
Lucy Ho nói:
(1) Bác ơi! Có mấy tấm hình của em xấu như ma lem mà bác post lên lùm em xí hổ qué!

(2) Cũng may là có 1 bác rinh em rồi đó, chứ không ai mà xem mấy tấm này xong thì coi như đời em ống chề rùi.

(1) Trời cho vậy, ráng chịu đi - than thở nỗi gì!

(2) "Hắn" dại thì "hắn" chịu! .. lớn cả rồi mà!!

:D:D

Hạng B2
14/8/09
230
1
16
Nhưng mấy tấm sau tươi cười lại rồi bác viktor ah! Cũng vớt vác được chút đỉnh. Lần sau emm sẽ chú ý hơn cái ống kính của bác trưởng đoàn mới được, không thôi là ảnh hưởng hạnh phúc gia đình mất thui.:D

Hạng B2
14/8/09
230
1
16
Các bác ơi! Cho em xin hội ý các bác một tí, nhất là 02 bác Trưởng và Phó đoàn leo Fan. Chuyện là thế này ạh:
Em có một chị bạn lúc trước làm chung, chị ấy đang ở Hà Nội, nghe em "phe phang" leo núi Bà Đen rồi leo Fan nữa nên hí hửng, "thèm muốn" đòi theo đoàn chúng ta. Đã lâu rồi em không gặp nên không cập nhật được tình hình thể lực như thế nào. Nếu các bác cho theo thì có thể sắp xếp chị ấy gia nhập đoàn ngoài kia được, nhưng nếu kg được thì cũng kg thành vấn đề đâu các bác ạh. Mong các bác thông báo lại sớm nghen.
Chúc sức khỏe và chiến thắng.

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
1. Lucy báo với chị bạn tham gia tổng dợt cùng AE đoàn HN;
2. Chờ ý kiến phản hồi về tình hình sức khoẻ của bạn Lucy từ AE đoàn HN, để tránh duyệt nhập đoàn mà thể lực & những đòi hỏi về tính kỷ luật không đáp ứng sẽ ảnh hưởng đến cả đoàn;
3. Nếu 2 bước trên đều ổn, đồng ý cho gia nhập đoàn. Lucy sắp xếp cho chị bạn tự di chuyển lên Sapa vì xe chúng ta còn phải chừa chỗ trống để bỏ hành lý của thành viên đoàn.

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ
bây giờ mới đọc bài này! vậy là 6tiếng rưỡi cho hành trình leo lên & tụt xuống hả các bác leo Núi Bà Đen? Con số không tệ cho lần đầu leo núi đó! Còn kỷ lục của Em là...thôi không nói nữa đâu!
Nếu bác nào đã 2 lần leo Núi Bà Đen thì leo Fan không còn là điều khó khăn nữa, cố lên các Bác nhé!

Hạng D
27/6/08
1.135
22
63
viktor nói:
pqm7777 nói:
#18 Phía xa xa là ngọn núi với nhiều mây đen bao phủ, hứa hẹn 1 ngày mưa, không sao mưa càng khoái - đoàn Fansipan mà lị
[CN, 06/09/2009] Chinh Phục Núi Bà Đen, 986m, 6g30p & 17km

[CN, 06/09/2009] Chinh Phục Núi Bà Đen, 986m, 6g30p & 17km

Ơ, cao thế, mây mù thế,... mà mình đã leo lên đỉnh rồi à!

Khối người ganh tị đây nhỉ ???!!!

Núi này chắc bằng ngọn núi sau nhà em. Hồi học lớp 7, hơn nửa lớp rủ nhau leo lên đấy, mệt nhg mà vui lắm. Miền Nam toàn đồng bằng thôi thì làm gì có núi cao.

Hạng D
28/7/08
2.284
3.715
113
huanlt nói:
viktor nói:
pqm7777 nói:
#18 Phía xa xa là ngọn núi với nhiều mây đen bao phủ, hứa hẹn 1 ngày mưa, không sao mưa càng khoái - đoàn Fansipan mà lị

Ơ, cao thế, mây mù thế,... mà mình đã leo lên đỉnh rồi à!

Khối người ganh tị đây nhỉ ???!!!

Núi này chắc bằng ngọn núi sau nhà em. Hồi học lớp 7, hơn nửa lớp rủ nhau leo lên đấy, mệt nhg mà vui lắm. Miền Nam toàn đồng bằng thôi thì làm gì có núi cao.

Núi nào vậy bác ui?

Chỉ giúp để bọn em ... chuẩn bị chinh phục! Đa tạ!

Status
Không mở trả lời sau này.