Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Em nghe nói dự án bên đó dính vu tái định cư z đó nên hơi ngại
Mà căn 1PN ở đó giờ nhiều $ bác
1PN giờ giá 2,7 tỷ bác, nó có khu tái định cư và khu thương mại tách biệt à

Hạng B2
7/4/14
311
344
63
bạn xem xét 1pn bên Masteri AP thử, phù hợp với tài chính của bạn hơn. Để cho thuê tốt, mấu chốt là cộng đồng và kết nối.

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
1PN giờ giá 2,7 tỷ bác, nó có khu tái định cư và khu thương mại tách biệt à
làm sale thì nói cho đúng, hoặc nếu ko biết thì tìm hiểu cho kỹ. Xác thương mại ruột tái định cư mà suốt ngày rao bán rồi nói là thương mại và TDC tách biệt thì ko hiểu các bác cầm tiền môi giới cảm giác xứng đáng ko? Nói 1 lần nữa để cho những ai ko bik : New City là căn hộ TÁI ĐỊNH CƯ. mua vào sau này hối hận ráng chịu. Còn cần thì tìm hiểu trên google. lâu lâu đọc thấy sale newcity vào pr mà mình thấy khó chịu rồi! Peace.

Tập Lái
18/8/18
16
5
3
29
bạn xem xét 1pn bên Masteri AP thử, phù hợp với tài chính của bạn hơn. Để cho thuê tốt, mấu chốt là cộng đồng và kết nối.
Cảm ơn bác nhé !
Mà ko bik ở phân khúc căn hộ 1 PN thì khách thuê có nhiều ko bác nhỉ ^_^

Tập Lái
18/8/18
16
5
3
29
làm sale thì nói cho đúng, hoặc nếu ko biết thì tìm hiểu cho kỹ. Xác thương mại ruột tái định cư mà suốt ngày rao bán rồi nói là thương mại và TDC tách biệt thì ko hiểu các bác cầm tiền môi giới cảm giác xứng đáng ko? Nói 1 lần nữa để cho những ai ko bik : New City là căn hộ TÁI ĐỊNH CƯ. mua vào sau này hối hận ráng chịu. Còn cần thì tìm hiểu trên google. lâu lâu đọc thấy sale newcity vào pr mà mình thấy khó chịu rồi! Peace.
Em cũng thấy báo đăng um sùm nên cũng sợ lắm.
Trước đây em cũng là dân thủ thiêm bị đuổi đi nè.

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Em cũng thấy báo đăng um sùm nên cũng sợ lắm.
Trước đây em cũng là dân thủ thiêm bị đuổi đi nè.
Nếu bác muốn ở ngay thì 2 tỷ8 mua ở the sun cũng dc, giá đang tốt, tiện ích thì chưa có gi, đi xa hơn thi lexington khu đó thì giá thuê tốt, còn ở thì đường xá đi hơi oải. Masteri thì để cho thuê cũng ok, nhưng đường xe tải hơi sợ.
Hiện tại+ thực dụng: masteri, lexington
Tương lai + đầu tư : the sun.

• Like
Reactions: tanlocnguyen