Tập Lái
5/9/21
6
4
3
32
"LIỀU MUA NHÀ/ CĂN HỘ 2,1 TỶ KHI TRONG TAY CÓ 200 TRIỆU ĐỒNG"
Đây là tiêu đề của một bài viết về chủ đề Kinh nghiệm mua nhà trên trang về bất động sản em mới đọc được ngày hôm qua. Nay em muốn chia sẻ vào group Cộng đồng BĐS mình để học và áp dụng những kinh nghiệm của những Anh chị em đã mua nhà hay đang phát triển công việc kinh doanh BĐS khi vốn tích luỹ tiết kiệm có 200 triệu đồng Và E cũng có câu hỏi vui bên lề là :
1. Có Bác nào đang có sẵn vốn tích luỹ 200 triệu đồng?? Và Bác sẽ làm gì cho có giá trị với số tiền này đang trong dịch và sau dịch ạ?
2. Nếu có 1 tổ chức hay cá nhân đứng ra làm hợp đồng góp vốn những người có số vốn vừa và nhỏ để đầu tư BĐS. Cam kết tính minh bạch rõ ràng thông tin thì mọi người có tham gia ko??

E vô cùng mong muốn các Bác thật sự đã thành công từ số tiền này và đang có cuộc sống hạnh phúc , sống tự do tài chính kể từ khi đưa ra quyết định " làm liều...." như vậy ạ. Em xin cảm ơn đến những Bác rộng lòng chia sẻ kinh nghiệm đi trước của mình ạ
Hiện tại còn 1 miếng đất có sổ full thổ cư diện tích tầm 130m2 chỉ khoảng 400tr ( vay50% ) . Vùng ven nha trang cách 10km , có bách hoá xanh , điện máy xanh 700m , chợ . Anh quan tâm kb zalo em nha 09353.79.795

23/3/22
19
10
3
27
Nếu là em bỏ ra 150tr đầu tư vào FVP trade lãi về hằng ngày trung bình 1 ngày lãi về 7-8$ để đó cho nó lãi chạy về hằng ngày thì trong 1 năm cũng phải lời được 57-60tr lời nhiều hơn bỏ tiền vô ngân hàng nhiều

Hạng B2
14/10/13
279
576
93
SG
200tr thì đầu tư đất cái nỗi gì, 200tr thì vào ck khi nào lên được tầm 3-5 tỷ trở lên hãy tính đất cát nhưng với đk bạn đã có ít nhất 3 năm kinh nghiệm bên ck rồi. Còn nếu chưa có kn thì bỏ ít ít vào mà học dần.