Hạng D
23/3/05
2.198
285
83
RE: Có 280 triệu trở xuống mua xe gì đc hả các bác

Trích đoạn: sad_night168

Hic, chán hẳn rùi! Từ Vios bác chuyển xuống chơi Lac. Lac sao bằng em Vios đc!!!

Trùi, bác phán đúng thế... Vios hơn hẳn LAC vụ tiết kiệm xăng và thương hiệu (-> mất giá) còn các khoản khác thì không phải bàn nữa. Nhưng bác đã mua xe cũ rồi thì độ mất giá cũng như nhau thôi. Quan trọng nhất là vụ xăng.

Nếu lăn tăn xăng nhớt thì lấy Vios. Không thì lấy Lac đi. Cùng tầm tiền có thể lấy Lac MAX - bác lovely_man nên đi thử 2 xe rồi tự quyết định

Hạng D
23/10/04
2.240
1.898
113

Em nghĩ bác chọn xe cho gia đình thì nên chọn em nào rộng rãi mà đi cho thoải mái! Tầm tiền này chọn Lac Max quá ổn, nhiều option rộng rãi hơn Vios nhiều! Còn vụ mất giá bác Civic đã nói rồi đó, mua xe cũ thì đâu còn lăn tăn chuyện này nữa!

Hạng B1
11/3/07
56
0
0

Mấy cái vụ option thì có quan trọng gì đâu hả bác?
Quan trọng nhất lúc đi cảm thấy xe không bị ầm, bốc. Chứ mấy cái phụ kiện option lúc đi sẽ thấy không quan trọng nhiều lắm. Hơn nữa nếu thích mình có thể lắp thêm mà

Hạng D
23/10/04
2.240
1.898
113

Nếu bác ngồi thử 2 xe và đi xa, bác sẽ thấy nó khác nhau như thế nào! Hơn nữa Vios đâu có ABS còn Lac Max thì có, ý mình nói option như vậy!

Tập Lái
21/11/04
34
0
6
42

em là cũng rất kết cái vụ abs này các bác ạh.nhưng mà trên em tìm mua xe hơi khó.mà đi hà nội chọn thì mất thời gian quá.con lac EX này giá cao quá.xe nó thfi ngon thật.máy móc còn mới nguyên xi luôn các bac ah.em cũng tham khảo giá nhiều thấy giá đó thfi lac max là ổn đáy nhưng em chưea gặp con nào.
Em thấy vios chỉ đc cái là thương hiệu hơn và ít mất giá hơn thôi chứ về option thì sao bằng LAc đc.Noi chung là ông già em cũng kết con này lắm rùi.em cũng đã mở lời là sẽ hỗ trợ một ít bố cứ quyết đi nhưng cụ thấy cao quá nên còn lăn tăn bác ạh.để em đi xem máy xe đã.phải cái thơqì gian em eo hẹp quá.Tuần đc nghỉ đúng một ngày một đêm nên ko có thời gian hic hic[&:][&:]:mad:

Hạng B1
11/3/07
56
0
0

Nói thật nếu bác đã kết như thế thì múc luôn bởi vì kô nhanh sẽ có người khác múc đấy

Tập Lái
21/11/04
34
0
6
42

Báo cáo các bác em đã cưới vợ rùi:):):):):)

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Sao chưa ra mắt hở bác? Hay là đang phê. Chúc mừng bác

MDF confirmed
Hạng C
20/3/07
754
25
28
Cần Thơ

Mua mau cat sa mac hoac mau bac di bac oi, mau den trong chiec xe thay nho hon nhung mau khac nhe bac.

Hạng B2
1/11/06
229
1
16
53
Hà Nội

Trích đoạn: truong821988

em thì nghĩ màu đen chỉ hợp cho mấy con tiền cao hạng sang như Mer ,Bim hay Toyota Crown này nọ thôi , chứ mình đi xe thường mà đi màu đen ko hay lắm ...

Lúc đầu em cũng nghĩ như bác, sau em vẫn chọn màu đen cho xe tàng tàng vì trông nó đỡ bẩn bác ạ:D