Tags
civic
Hạng D
8/4/12
2.357
7.429
113
Thanh niên trẻ trung chưa có gia đình thì Vịt G 2022 là best choice rồi bác. Combo máy 1.5 turbo + CVT này ngon bác, honda họ lắp trên nguyên cả dàn sản phẩm của họ luôn mà, từ Civic, Accord, CRV, sắp tới chắc lắp luôn cho City và HRV bản RS luôn.

• Like
Reactions: SVT Raptor
Hạng C
28/3/15
614
695
93
Hiếu thảo đc 5 xị gòi anh, em hỏi cá nhân anh sao bơi đc 3 xị á :confused:
Đi làm 5 năm để dành dc có 300 tr thì quá ít chứ có gì mà ghê đâu a. Bạn bè e nó tự mua nhà mua xe luôn ấy.
thôi lấy 800 đó mua góp RAPTOR như trong avatar đi, nhà có đk mà sợ gì. ngoan ngoan bố mẹ thấy góp khổ quá lại cho tiền thanh toán hết sau vài tháng góp.
CIVIC chạy ngon trừ 2 điều:
  • Ồn
  • Mặc kệ và vượt qua nhóm người kỳ thị CVT (dù ko biết họ đang đi xe gì)
:D
Con trong Avar 5 tỏi rán không nổi.
Thanh niên trẻ trung chưa có gia đình thì Vịt G 2022 là best choice rồi bác. Combo máy 1.5 turbo + CVT này ngon bác, honda họ lắp trên nguyên cả dàn sản phẩm của họ luôn mà, từ Civic, Accord, CRV, sắp tới chắc lắp luôn cho City và HRV bản RS luôn.
Cảm ơn anh.

Hạng C
25/6/14
624
746
93
Lên hỏi làm gì. Ra showroom các hãng xe nói sale cho lái thử rồi về quyết định. Nếu muốn chắc ăn hơn thì thuê xe, mỗi chiếc thuê 1 ngày ra vũng tàu vòng về là biết thích chiếc nào ngay. Nếu vẫn chưa biết thì hỏi bố mẹ xem mua xe gì thì mua xe đấy o_O

Hạng B2
23/11/09
482
538
93
HCM
Sedan cỡ C thì Civic là lựa chọn tối ưu. Máy khỏe, khung dầm chắc, công nghệ ngon, xe Nhật thương hiệu toàn cầu. Nhìn ngoại thất ổn và nội thất không nhựa/ cầu kỳ. Xăng chạy tiết kiệm. Mua mà trải nghiệm. Chúc em sớm có xe.

Hạng B1
16/2/14
77
11
18
Nếu cân nhắc xe cỡ C thì e thấy chỉ có Civic và Elantra là nổi bật với men nhất. Mấy dòng kia một là quá già, hai là quá nữ.

Elantra giờ vẫn đang ở đời cũ, bản mới chưa về nhưng Civic allnew thì có sẵn rồi, giá cũng đang tốt so với bình thường. Em nghĩ mua Civic thời điểm này là hoàn toàn phù hợp.

• Like
Reactions: Xe1WD
Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Bác đã hỏi động cơ 1.5 turbo em này ok không thì lên google search phốt của ẻm ra đầy mặc sức tham khảo

Hạng B2
26/4/14
64
10
8
Thắc mắc sao bạn không ráng lên bản RS luôn cho sướng và thể thao