Hạng B2
22/12/06
211
0
16
X`iGi`n
RE: Có ai bị tóc bạc sớm ko.

Trích đoạn: h.t.duong

Trích đoạn: huynhbaooto
chịu khó mua hà thủ ô của ĐÀI LOAN dạng viên uống 60k/1 hủ, và đi bắt mạch.
cái này hay đó, bác mua ở đâu vậy? chỉ cho mình mua vài hủ uống thử xem sao ...
Mi Tu:D

Hạng B2

Em có lời khuyên với các bác củng bị như em nha: ko buồn rầu vui vẻ lạc quan ko suy nghỉ nhiều, ko thức khuya, chịu khó mua hà thủ ô của ĐÀI LOAN dạng viên uống 60k/1 hủ, và đi bắt mạch.
@bác huynhbaooto!
Bác chỉ chỗ thuốc mua cho AE với!
, em gái của em nhổ sơ sơ 50 cọng. Năm thứ 1, 20 cọng.....năm thứ 5, không có cọng nào....đến bây giờ (ra trường 10 năm) lâu lâu có một hai cọng............ Bác thấy tài ko? Nếu cảm thấy tóc bạc ko thích thì em giúp cho, khỏi cần uống thuốc.
@bác kiencuong!
Bác có phước wá trời lun: Có em gái nhổ TB cho!:D Chẳng bù cho iem- Nhờ con vợ cả nhổ TB, một một lúc lâu sau coi lại, " Mụ" toàn nhổ tóc đen thôi à !:mad:, lần nào cũng vậy lun!
Hay là bữa nào bác cho iem gặp em gái bác chữa trị đi!:D
Em dzọt đây!

Hạng B2
7/9/06
344
1
18
Thành phố Bác

úi dời ơi ! bác này lên nói xấu vợ,:D
em cũng nghe đồn uống cái hà thủ ô gì đấy của đài loan nhưng ko biết giá cả ra sao nữa[8|]

Hạng C
5/3/08
872
52.707
93
Sì ghềnh

Em nữa, bị bạc tóc tù năm 14 tuổi, giờ thì bik khoảng 1/3, vợ nhổ cho không kịp nữa rồi, mà chắc nhổ hết thì chắc thành đồi trọc quá [&:]. Thằng nhóc nhà em mới hơn 3 tuổi đã có 1 sợi rùi :(. Các bác chỉ dùm em chỗ mua hà thủ ô với.

Hạng C
27/11/07
516
1
0

em mới 16 cái xuân mà có 2 cọng tóc đỏ rồi, cắt tóc nó cũng ra lại. kô bị j kô mấy bác?

Hạng D
25/11/07
2.122
60.267
113
Viện Nghiên Cứu

Ra Ngã 3 Ông Tạ đi bác! Bán đủ cả!
Trích đoạn: hung279

Em nữa, bị bạc tóc tù năm 14 tuổi, giờ thì bik khoảng 1/3, vợ nhổ cho không kịp nữa rồi, mà chắc nhổ hết thì chắc thành đồi trọc quá [&:]. Thằng nhóc nhà em mới hơn 3 tuổi đã có 1 sợi rùi :(. Các bác chỉ dùm em chỗ mua hà thủ ô với.

Hạng B2
7/2/08
129
0
16

Ối ! Tóc bạc sớm nhuộm lại thì...đen bác ui, lo gì ? Mỗi tháng cắt nhuộm một lần là pình phường bác ạ ! Em chỉ lo rụng tóc sớm mà thôi ! Em bị đã 10 năm rồi, tóc chỉ còn 2/3 à thôi ! chạy chữa đủ nơi cuối cùng bác sĩ phán : Chắc tại do di truyền ! Bác nhìn thằng nhóc em trong cái Avatar thì rõ !
Càng nhuộm là càng bạc đó bác, vì cơ địa tóc của những ng bác sớm rất yếu, cho hóa chất lên sẻ càng nhanh lão hóa , em ko biết mình như vậy nên đã nhuộc 2 3 lần kết wả khi hết thuốc nhuộc tóc càng bạc lên rất nhiều
Em nghe nói do máu xấu ko biết có phải thế không?
Bạc do máu xấu chắc chết lâu rồi wá bác hahaha, ng ta nói vậy thôi.
Theo em dc biết tóc bạc sớm là do thận yếu, thận là cơ wuan bơm máu lên não, do bơm yếu nên ko cung cấp đủ chất dinh dưỡng nên tóc sớm lão hóa, em nghe ông bắc mạch nói vậy, nên uống nước thật nhiều
highway:Bác chỉ chỗ thuốc mua cho AE với!
h.t.duong,BimBer
Mí bác mấy tiệm thuốc đông dược, thuốc bắc hỏi thử đi, hà thủ ô đài loan dạng hủ 1 hủ/60 viên

Hạng B2
25/5/07
341
1
0

Trích đoạn: highway

Em có lời khuyên với các bác củng bị như em nha: ko buồn rầu vui vẻ lạc quan ko suy nghỉ nhiều, ko thức khuya, chịu khó mua hà thủ ô của ĐÀI LOAN dạng viên uống 60k/1 hủ, và đi bắt mạch.
@bác huynhbaooto!
Bác chỉ chỗ thuốc mua cho AE với!
, em gái của em nhổ sơ sơ 50 cọng. Năm thứ 1, 20 cọng.....năm thứ 5, không có cọng nào....đến bây giờ (ra trường 10 năm) lâu lâu có một hai cọng............ Bác thấy tài ko? Nếu cảm thấy tóc bạc ko thích thì em giúp cho, khỏi cần uống thuốc.
@bác kiencuong!
Bác có phước wá trời lun: Có em gái nhổ TB cho!:D Chẳng bù cho iem- Nhờ con vợ cả nhổ TB, một một lúc lâu sau coi lại, " Mụ" toàn nhổ tóc đen thôi à !:mad:, lần nào cũng vậy lun!
Hay là bữa nào bác cho iem gặp em gái bác chữa trị đi!:D
Em dzọt đây!

cái này các bác giúp em với!

bình thường cuối tuần vợ hay nhổ tóc bạc dùm

một ngày nọ vợ đè ra và phát hiện, ủa sao hôm nay ko có cọc tóc bạc nào :mad::mad:

em ú ớ ......... ờ thì chắc ......hồi xuân!!!!! :D:D

Hạng B2
25/5/07
341
1
0

Trích đoạn: huynhbaooto

Bạc do máu xấu chắc chết lâu rồi wá bác hahaha, ng ta nói vậy thôi.
Theo em dc biết tóc bạc sớm là do thận yếu, thận là cơ wuan bơm máu lên não, do bơm yếu nên ko cung cấp đủ chất dinh dưỡng nên tóc sớm lão hóa, em nghe ông bắc mạch nói vậy, nên uống nước thật nhiều
trời ơi, hồi đó giờ em cứ ngu ngơ nghĩ thận nó bơm nước tiểu .........ra ngoài..........:D:D