Hạng B1
26/2/19
65
22
11
38
Mấy bác cho e xin vài ý kiến về đất nền ở Hà Tiên- Tp biển duy nhất miền Tây Nam bộ có bãi tắm - gần cửa khẩu quốc tế - thuộc đặc khu kinh tế cửa khẩu - đất ngay biển mà sở hữu được lâu dài- hạ tầng chuẩn hết rồi
Có nên mua rồi quăng ở đó ko ạ:):)

Hạng D
26/8/05
3.929
22.697
133
Mấy bác cho e xin vài ý kiến về đất nền ở Hà Tiên- Tp biển duy nhất miền Tây Nam bộ có bãi tắm - gần cửa khẩu quốc tế - thuộc đặc khu kinh tế cửa khẩu - đất ngay biển mà sở hữu được lâu dài- hạ tầng chuẩn hết rồi
Nhìn kiểu post giả vờ ý kiến này nọ, nhưng giọng văn kg lẫn vào đâu đc, bác là môi giới phải kg?

Hạng B2
27/6/18
143
83
30
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Cho xin ít thông tin để anh em tham khảo luôn !

Môi giới đầu tư gì cũng được :D Hợp lý là chơi thôi !
Chẳng lẽ môi giới ko có xèng mua :D
THấy tư duy nhiều ae mắc cười quá :D

• Haha
Reactions: runaway2310
Hạng D
26/8/05
3.929
22.697
133
Cho xin ít thông tin để anh em tham khảo luôn !

Môi giới đầu tư gì cũng được :D Hợp lý là chơi thôi !
Chẳng lẽ môi giới ko có xèng mua :D
THấy tư duy nhiều ae mắc cười quá :D
Môi giới vì có quyền lợi liên quan, đc lợi trên quyết định mua bán, nên phân tích một chiều kg đáng tin. Trên cái diễn đàn này, hồi giờ, những thành viên uy tín, phân tích, nhận định đáng giá, có mấy ai là môi giới đâu.
Mà người ta hỏi, chứ có nói môi giới kg tiền đâu? Chuyện vậy mà a cũng cười đc, chắc ngoài đời hay cười lắm.

Hạng B2
27/6/18
143
83
30
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Môi giới vì có quyền lợi liên quan, đc lợi trên quyết định mua bán, nên phân tích một chiều kg đáng tin. Trên cái diễn đàn này, hồi giờ, những thành viên uy tín, phân tích, nhận định đáng giá, có mấy ai là môi giới đâu. Chuyện vậy mà a cũng cười đc, chắc ngoài đời hay cười lắm.
Dạ đúng, em hay cười ạ!
Nhưng bác cho em hỏi 1 xíu: Môi giới họ đang hỏi kinh nghiệm của anh em trên diễn đàn để gợi mở cho 1 cơ hội đầu tư !
Theo cảm quan cá nhân em thì bác chỉ thích đi tìm cơ hội và không thích người khác giới thiệu cho mình cơ hội ?

Nếu có gì chưa phải thì nhờ bác chỉ giáo thêm !
Trân trọng

Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
Nhìn kiểu post giả vờ ý kiến này nọ, nhưng giọng văn kg lẫn vào đâu đc, bác là môi giới phải kg?
Bác đừng nói nữa :D, e cũng kiếm lô nào 2 hay 3 trăm củ xem có không đây

Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
A chủ thấy chỗ nào nghía coi ưng cái bụng chỉ ae với, ae trên đây có biết sẽ cho ý kiến còn ai ưng thì theo luôn ko chừng. Làm ăn nó có cái duyên

ldl confirmed
Hạng B2
20/3/19
116
238
43
36
Dạ đúng, em hay cười ạ!
Nhưng bác cho em hỏi 1 xíu: Môi giới họ đang hỏi kinh nghiệm của anh em trên diễn đàn để gợi mở cho 1 cơ hội đầu tư !
Theo cảm quan cá nhân em thì bác chỉ thích đi tìm cơ hội và không thích người khác giới thiệu cho mình cơ hội ?

Nếu có gì chưa phải thì nhờ bác chỉ giáo thêm !
Trân trọng
Môi giới cũng đc, đầu tư cũng được nhưng phải RÕ RÀNG. Nếu là môi giới cứ chia sẻ thông tin đàng hoàng, tôi đây, tôi đóng góp thông tin thế này này, ưu điểm này này, mọi người chia sẻ xem sao này...
Còn cách của các bạn hiện nay là úp úp mở mở ko có lợi cho ai cả. Vừa tự làm giảm đi hình ảnh của mình, của sản phẩm đồng thời người đọc ko hài lòng => mất đi khách hàng tiềm năng.