RE: Có bác nào bị như xe em .

Nghe các bác bàn bạc đến cái nắp còi tội tội là! Cứ như là đang ở rừng Amazon ko thể kiếm đc đồ thay ấy!
Chỉ có 600k thui bác ơi, bác ATM cho E là E chuyển EMS đến tận nơi cho bác!

Hạng D

Trích đoạn: phongthanhAuto

Nghe các bác bàn bạc đến cái nắp còi tội tội là! Cứ như là đang ở rừng Amazon ko thể kiếm đc đồ thay ấy!

:D:D có gì đâu mà tội bác ui :D , em đang ở HN đây nhưng mấy hôm nay bận quá chưa chạy qua chỗ bác được , em nhớ lại cách đây khoảng nửa tháng em có gọi sang bên bác thì có 1 bác nam ở bên đó bắt máy và trả lời là không có ,nên em mới pọt lên đây để hỏi anh em đó . Ở HN mà bác chả đu theo tui em nhể tham gia OSHN cho vui đi bác .

Trích đoạn: otohanoi

Số là cái phím bấm còi trên vô lăng xe Daihatsu ctivan của em không biết làm sao nó tung cả ra , và gẫy mấy cái nẫy giữ ở đó , bây giờ phải lấy băng dính quấn vào . Có bác nào bị như em mà khắc phục được thì giúp em với , em xin cảm ơn .

Miếng bấm còi em gạch chéo đó .

Xe bác chưa có cái này, bác lắp vào đẹp miễn bàn lun:
Có bác nào bị như xe em .

cách lắp theo Catalog như sau:

Mấy cái chân gá như hình vẽ, bác tự làm là ổn!

Hạng D

Cái này hay nghe , em cũng để ý thấy các xe đời sau xe em là có cái này đúng không bác , xe này em ghét mỗi cái cốp lại không có khoá . Giá cả như thế nào bác cho em xin nhé , mấy hôm nữa rảnh em sẽ chạy qua bác . Cảm ơn bác .

:D:D có gì đâu mà tội bác ui :D , em đang ở HN đây nhưng mấy hôm nay bận quá chưa chạy qua chỗ bác được , em nhớ lại cách đây khoảng nửa tháng em có gọi sang bên bác thì có 1 bác nam ở bên đó bắt máy và trả lời là không có ,nên em mới pọt lên đây để hỏi anh em đó . Ở HN mà bác chả đu theo tui em nhể tham gia OSHN cho vui đi bác .

Sorry bác lúc đó hàng của E chưa về, E đã nhập 30 cái, nay bán chỉ còn có 2 cái lận! Nếu bác ko lấy luôn thì đợi lô sau vậy nhé! khoảng 1tháng nữa lô 50 cái của E về!

Hạng D

Sorry bác lúc đó hàng của E chưa về, E đã nhập 30 cái, nay bán chỉ còn có 2 cái lận! Nếu bác ko lấy luôn thì đợi lô sau vậy nhé! khoảng 1tháng nữa lô 50 cái của E về!

Để dành cho em 1 cái nhé , chiều em qua lấy nhé .

Cái này hay nghe , em cũng để ý thấy các xe đời sau xe em là có cái này đúng không bác , xe này em ghét mỗi cái cốp lại không có khoá . Giá cả như thế nào bác cho em xin nhé , mấy hôm nữa rảnh em sẽ chạy qua bác . Cảm ơn bác .

Cái vụ khóa hộp cốp của bác thì giải quyết bằng cách lắp thêm như sau:
Bác có thể xếp lại ổbi để giống với chài khóa theo xe. Nhưng theo E nên để riêng vì đở khỏi tắt máy rút chìa
để mở hộp cốp!
Xe E đã lắp như này, tiện lợi phết!

Last edited by a moderator:
Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Nếu không phải là "siêu xe" và túi tiền cũng rưa rứa...Mua ổ khóa ngăn kéo bàn gỗ (ván ép) 15K lắp vào cốp táp lô,cũng dễ,tốt và..."hạt rẽ". Còn cái nắp còi trên vô lăng,chưa sứt mẻ gì, nếu động não,động tay một tí thì đỡ động túi..:)..!

Hạng D

Trích đoạn: Mr.Thiet

Nếu không phải là "siêu xe" và túi tiền cũng rưa rứa...Mua ổ khóa ngăn kéo bàn gỗ (ván ép) 15K lắp vào cốp táp lô,cũng dễ,tốt và..."hạt rẽ". Còn cái nắp còi trên vô lăng,chưa sứt mẻ gì, nếu động não,động tay một tí thì đỡ động túi..:)..!

Cái khoá của xe bác hay quá mà cháu lại chẳng nghỉ ra , còn vụ cái núm còi nó bị gãy hết nẫy rồi bác ạ buổi chiều cháu vừa chạy qua bác Phongthanh lấy rồi bác ạ , do cháu ở HN mà xe này lại chạy việc ở SG nên cũng chỉ biết nói anh em mang sang hãng hỏi để sửa lại nhưng họ bó tay nên cháu phải mua cái mới gửi vào , Cảm ơn bác Thiết nhiều nhé .