RE: Có bác nào bị như xe em .

@Mr.Thiet
Xe bác đã có ốp đầu láp (ốp giữa la răng chưa) hôm nào bác qua E tặng bác 4 cái của xe Citivan, E chắc là lắp vừa! (Sorry là chưa kịp check parts catalog for sure)

E đang định làm chiến dịch khuyển mãi lọc dầu cho các bác dùng Daihatsu trên forum mình! Các bác có nhu cầu E khuyến mại đặc biệt đối với lọc dầu. Nếu nhu cầu >50pc thì giá 100k/pc + vchuyển!

E tính khuyến mại lọc dầu vì lo các bác dùng hàng không chuẩn, hư hại cái động cơ của vợ 2 thì uổng quá!
Nhiều khi các bác không để ý, cứ đưa xe vào gara họ thay lọc dầu TQ có 35k/cái, loại đấy lọc không tốt, chẳng may tắc dầu thì không có van thông mở dầu. Nguy hiểm lắm, đi cả giàn cò như chơi!

Kính các bác!

Hạng D

Trích đoạn: phongthanhAuto

E đang định làm chiến dịch khuyển mãi lọc dầu cho các bác dùng Daihatsu trên forum mình! Các bác có nhu cầu E khuyến mại đặc biệt đối với lọc dầu. Nếu nhu cầu >50pc thì giá 100k/pc + vchuyển!

E tính khuyến mại lọc dầu vì lo các bác dùng hàng không chuẩn, hư hại cái động cơ của vợ 2 thì uổng quá!
Nhiều khi các bác không để ý, cứ đưa xe vào gara họ thay lọc dầu TQ có 35k/cái, loại đấy lọc không tốt, chẳng may tắc dầu thì không có van thông mở dầu. Nguy hiểm lắm, đi cả giàn cò như chơi!

Kính các bác!

Mua 1 lúc nhiều như vậy thì dùng bao giờ mới hết , mua 1 lần nhiều như thế thì lâu lắm ae mình mới lại gặp nhau nhỉ:D . Bác xem lại chính sách đê:D

Trích đoạn: otohanoi

Trích đoạn: phongthanhAuto

Kính các bác!

Mua 1 lúc nhiều như vậy thì dùng bao giờ mới hết , mua 1 lần nhiều như thế thì lâu lắm ae mình mới lại gặp nhau nhỉ:D . Bác xem lại chính sách đê:D

Bác otohanoi chưa hiểu ngu ý của E rồi!
Ý của E là nếu có 50 bác có nhu cầu liền 1 lúc thì giá cho mỗi bác là như vậy!
Chứ không phải mỗi bác rinh 50 cái đâu!
Mong các bác hưởng ứng, E cũng bán đc chút đỉnh, các bác đc giảm giá khá nhiều ~33%. Đc hơn cả là duy trì chất lg động cơ!

Hạng C
29/2/08
750
8
18

cái thớt nầy tiêu đề gì vậy máy bác nhỉ :D :D :D